Tc đẹp! duyên dáng ..dịu dàng!..

penjing62

Thành Viên Danh Dự
!!!!!!!!!!
Không biết nói gì đây. Tks Hoàng Anh đã chia sẻ, sẳn xin hỏi Kích thước khay chiều a,b là bao nhiêu vậy Hoàng Anh?
kt : 55cm .100 cm .khay bầu dục,độ cao chứa nước 1cm
cám ơn tất cả các bạn đã vào xem và góp ý

VinhNguyen1980

Thành viên mới
Quá đẹp!!!Xem tác phẩm xong,cũng sáng cho riêng mình rất nhiều điều!Cảm ơn anh Nhỡ,Hoàng Anh đã chia sẻ!Chúc sức khỏe!!!

nguyen tran

Thành viên tích cực
Cái này mà đẹp gi Hoàng anh ơi? Phải nói là QUÁ ĐẸP mới đúng. ĐẸP DỊU DÀNG MÀ KHÔNG CHÓI LÓA!:D

hungbonsai

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Tc đẹp! duyên dáng ..dịu dàng!..

Theo em biết thì cái tc này anh NHỞ làm cho khách giá chỉ vài triệu thôi anh ah.:-c
vậy đặt hàng 10 cái về ngắm thôi ,anh minh cho em nhận đơn đặt hàng gữi cái về em triển lãm 1 tháng 9 sắp tới nha ,lấy tên anh đại diện cho phong trào mới nơi đây nhé anh:-bd

TN Minh

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: Tc đẹp! duyên dáng ..dịu dàng!..

vậy đặt hàng 10 cái về ngắm thôi ,anh minh cho em nhận đơn đặt hàng gữi cái về em triển lãm 1 tháng 9 sắp tới nha ,lấy tên anh đại diện cho phong trào mới nơi đây nhé anh:-bd
Làm thì đựơc rồi nhưng mà trả tiền mặt hay là lên núi tắm tiên ? A NHỞ sợ SƠN NỮ lắm...

penjing62

Thành Viên Danh Dự
Quá đẹp!!!Xem tác phẩm xong,cũng sáng cho riêng mình rất nhiều điều!Cảm ơn anh Nhỡ,Hoàng Anh đã chia sẻ!Chúc sức khỏe!!!
cám ơn e nhiều...cố gắng làm cho nhiều tác phẩm mới lạ, để tích lũy kinh nghiệm nhé e
==================================
Đẹp Quá.Thanks
cam on ban
==================================
Đúng là duyên dáng và dịu dàng.
Anh Nhở làm thì khỏi chê rồi.
rất vui găp lại ban hiền