Tại sao upload ảnh lại không được?

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
ACE dd ơi giup tôi với:số là tôi muốn upload ảnh lên dd,và tôi cũng đã làm theo hướng dẫn như của anh Văn,của ACE ở mục những câu hỏi thường gặp mà không làm sao upload được.tôi đã lưu được ảnh vào photobucket và những bước đầu của những cách khác,nhưng không làm sao mà đưa được ảnh vào bài của mình trên dd.vậy mong anh Văn và ACE dd hướng dẫn lại cách upload ảnh chi tiết bằng hình ảnh,đặc biệt là những bước cuối cho tôi và một số người dốt vi tinh như tôi với nhé. xin cảm ơn mọi người.[-(..[-(...[-(

Mèo Hoang

Thành viên tích cực

coppy cái mục Forum Hotlink ý bác nhé $-)
cảm ơn bạn nhé.cho mình xin cái link đó với.và có thể bạn hướng dẫn mình cách đưa ảnh vào bài viết trên dd với nhé.xin cảm ơn bạn.

Mèo Hoang

Thành viên tích cực

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Cây đó thây quen không chú Xuân ? :)
Chết thật em sơ suất quá.cây này không phải của em.xin lỗi chủ cây và ACE dd nhé.em đang tập up ảnh nên lấy ảnh trong bộ sưu tập ảnh những cây em thích sưu tầm trên dd đó mà.một lần nữa thành thật xin lỗi chủ cây và ACE dd nhé.8->...8->...8->

hoangvanviet1992

Thành viên tích cực
anh lam ji nek:
anh vào google.com.vn
gõ tiềm kiếm với kí tự :up anh
vao trang upanh.com, bấm chọn ảnh,chỉnh kích thước ảnh,
đợi 1 chút trang upanh.com sẽ hiện ra 4 đường like
anh chọn đường like diển đàng,
rồi copy like đó
pass vào bài viết trên diển đàng.là ok rồi.

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Tại sao up ảnh nhưng cái hình bé xíu, xin vui lòng chỉ giúp, thanks
Chào chị, chị Up không sai nhưng khi chị Copy link của ảnh thì chị nên nhấp vào cái ảnh trên trang mà chị Up. Xong nó hiện ra cái ảnh to rồi chị Copy Link nó sẽ không bị nhỏ.