Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 2011

ledinh1081

Thành viên tích cực
Trả lời: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 201

Ông Tứn hổng thick uống rụ đâu, thiệt tình...hắn nói vậy cho dzui chứ hắn ta khoái sài sữa tươi nhứt đó em Tú ạ!

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Trả lời: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 201

anh thấy em rót vào ly mình có tí ti à:)):))
thảo nào cầm cả chai đi mời:D:D:D
:)):)):)) Lúc đó em mệt nên ko uống được nhìu ...đuối mờ ...Với lại quan điểm của em là lúc nào cũng phải bằng lượng ...Như thế thì các anh í sợ hết mất

haibien

Quản Lý Viên

:)):)):)) Lúc đó em mệt nên ko uống được nhìu ...đuối mờ ...Với lại quan điểm của em là lúc nào cũng phải bằng lượng ...Như thế thì các anh í sợ hết mất
Tú quá nhiệt tình,anh ghi nhận.
Có bức ảnh công chúa ngủ trong rừng và công chúa ngái ngủ hot cực,có xem ko?
anh thích 2 cái đấy lắm :)

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Tú quá nhiệt tình,anh ghi nhận.
Có bức ảnh công chúa ngủ trong rừng và công chúa ngái ngủ hot cực,có xem ko?
anh thích 2 cái đấy lắm :)
up lên xem cái nào ...Miễn ko gây phản cảm trong mắt em

NHAT DUY

Thành viên

thanks các bác ;thật vui vẻ và ấm áp chúc mọi người vui vẻ,hạnh phúc chúc diễn đàn ngày càng phát triển@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

mình bận k đi đc đúng vào dịp xuất hiện nhiều mỹ nhân đến thế:(:)(:)((

phongbonsai1

Thành viên

cảm ơn hội trưởng Ngọc Kiên cùng anh em đã tổ chức buổi gặp mặt đầy ý nghĩa , cảm ơn Haibien đã tường thuật kịp thời và sinh động - xin cảm ơn

haibien

Quản Lý Viên

up lên xem cái nào ...Miễn ko gây phản cảm trong mắt em
Anh sao biết thế nào là em phản cảm,em chờ xem nhé,lên phát cần gỡ bảo luôn để anh gỡ xuống nhá 8->

haibien

Quản Lý Viên

chuyengiadimuon

Thành viên

Người ta nói con gái đẹp nhất khi vừa tỉnh giấc ;;);;);;);;)

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

:( tưởng ảnh chỉ có thế

haibien

Quản Lý Viên

anh thấy đẹp thì cho lên
Thôii thế thôi
ko mọi người bảo nó uống nhiều nó say lừ đừ thế thì xấu mặt em ra.

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Thôii thế thôi
ko mọi người bảo nó uống nhiều nó say lừ đừ thế thì xấu mặt em ra.
gởi vô tin nhắn cho em đi

haibien

Quản Lý Viên

Rõ hơn tí

haibien

Quản Lý Viên

thôi...cái đó đủ xấu rồi ...Anh up nguyên bản đi ...Chậm thế này khó chịu quá
Up thế đủ rồi mà,còn cái gì để xem ngoài bộ mặt ỉu xìu của em đâu.