Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 2011

anhchuong.guitarbass

Thành viên tích cực
Trả lời: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 201

Anh đi đánh trống gảy đàn đc mà chưa tính mấy xô văn nghệ đám anh ca đừng ngợi em.
Ngày xưa cũng luyện Thanh nhạc mãi chứ chú tưởng.
Mấy lần cầm máy thấy chú hát mà nhảy nhót định vứt bố máy đi vào hát cùng cơ đấy.[/QUO
may mà anh chưa vứt chú không các buổi off sau lấy ai mà ghi hình dây hu hu:((

sonlamtn

Thành viên
Trả lời: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 201

[/url][/IMG]
[url=http://www.upanh.com/upanh_dsc_1174/v/eno37v3l4wj.htm]
[img]http://nf5.upanh.com/b5.s2.d2/11e54a571158e8c4a050f02d956e9bfe_38421805.dsc1174.jpg[/url][/IMG]
==================================
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]

haibien

Quản Lý Viên

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán

Tú chuẩn bị mốc cái gì ra mà bác Lô cười như Liên Xô thế kia ?

Còn thầy ba thì....thôi để thầy Ba về mình phỏng rồi vấn luôn.
==================================
Cô Mưa quậy quá nhe. Thấy cái hình Mưa " khoác áo thun của diễn đàn ( bức mà ông đàn chủ nhìn trầm trầm í ) là ấn tượng nhất về Mưa.

thanhcongddk

Thành viên

một buổi offline đáng nhớ@};-

haibien

Quản Lý Viên

ZooooooooooooOo
+ YouTube Video

chút xem đc.

ngockien

Super Moderator

ZooooooooooooOo
+ YouTube Video

chút xem đc.
Clip hay quá,xem xong nhớ anh em quá Biên ơi :((

haibien

Quản Lý Viên

Mở đầu chương trình:
+ YouTube Video

chuyengiadimuon

Thành viên

Ô,cùng ý tưởng anh nhá,lúc anh trích dẫn chưa có thấy bài em đâu.
Thì e với anh cùng trích 1 lúc mà. Chắc tay anh rảnh anh post trước em. Em mổ 1 ngón! :p:p:p

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

ZooooooooooooOo
+ YouTube Video

chút xem đc.
=))=))=)) Sao có mặt em vào đây ...Em đã chuần bị tinh thần nếu còn cái video tương tự rồi :)):)):))

Thì e với anh cùng trích 1 lúc mà. Chắc tay anh rảnh anh post trước em. Em mổ 1 ngón! :p:p:p
anh thấy Trang ít xuất hiện quá:D:D:D
trong hình ảnh buổi off á:D
chúc em tối t4 vui vẻ:))

=))=))=)) Sao có mặt em vào đây ...Em đã chuần bị tinh thần nếu còn cái video tương tự rồi :)):)):))
anh thấy em rót vào ly mình có tí ti à:)):))
thảo nào cầm cả chai đi mời:D:D:D