Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 2011

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Trả lời: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 201

thế xóa được rồi =))=))=))

haibien

Quản Lý Viên
Trả lời: Tường thuật Off miền Bắc - Đại hội caycanhvietnam.com Thành Công Kỳ Viên 201

thế xóa được rồi =))=))=))
Ko xoá nữa,anh thấy hấp dẫn lắm rồi.
Con gái cứ nửa mờ nửa tỏ như thế mới chết bọn đàn ông em ah =))

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Xóa đi ...Nhìn kỳ kỳ à ....xấu

haibien

Quản Lý Viên

Còn cái ngủ trong rừng nữa cơ

snake

Thành viên tích cực

Haibien tán em Tú duyên ghê, anh còn thấy mê nữa là :))

greenstar

Thành viên tích cực

Hic,chẳng hiểu ổng ý tán kiểu gì mà con gái chạy quên cả dép ah.

NLGPT

Thành viên

Em có ý kiến chút: Tán kiểu này đại bác nhưng bắn xa quá; bắn trực diện không khéo còn chậm (mục tiêu bị mất rồi thì còn gì mà bắn)- nhìn, nghe khẩu khí em Tú chắc sắp lấy chồng rồi:)):)):))

thaibinhduong

Thành viên

Tiếc là hôm đó mình có việc đột xuất nên không tham gia được.Tiếc thật mất một cơ hội được đặt chân tới Thành công kỳ viên và không khí thắm tình bằng hữu Bắc-Trung-Nam.Buôn cho nên nay mới nói thành lời
Hội trưởng miền bắc đã làm được nhiều việc ấn tượng với anh em.Cám ơn anh Kiên rất nhiều.Đã tạo điều kiện cho anh em trên d.đàn được gặp gỡ giao lưu và học hỏi nhau.Anh Kiên cho em hỏi từ giờ tới cuối năm có tổ chức buổi off nào nữa không nhỉ để em còn chuẩn bị tinh thần và sắp xếp thời gian nha.

coleenhot_1103

Thành viên tích cực

A Lô hào hoa quá nha :))
Chị Tú nặng đô ghê.Em tiếp nhiu đó anh chắc ngấc ngây con gà tây luôn quá :))

ngockien

Super Moderator

Tiếc là hôm đó mình có việc đột xuất nên không tham gia được.Tiếc thật mất một cơ hội được đặt chân tới Thành công kỳ viên và không khí thắm tình bằng hữu Bắc-Trung-Nam.Buôn cho nên nay mới nói thành lời
Hội trưởng miền bắc đã làm được nhiều việc ấn tượng với anh em.Cám ơn anh Kiên rất nhiều.Đã tạo điều kiện cho anh em trên d.đàn được gặp gỡ giao lưu và học hỏi nhau.Anh Kiên cho em hỏi từ giờ tới cuối năm có tổ chức buổi off nào nữa không nhỉ để em còn chuẩn bị tinh thần và sắp xếp thời gian nha.
Hôm anh Mạnh báo em không đi được anh cũng buồn,nhưng còn nhiều dịp mà em.Offline miền bắc chỉ tổ chức một năm hai lần,ngoài ra những buổi giao lưu chia sẻ kinh nghiệm tại các địa phương với quy mô nhỏ hơn sẽ được thông báo rộng rãi.

nguyenngoctuan

Thành viên

Nhấn chuột phải và chọn Save Target As...
ai hướng dẫn tôi cách đưa phai mp3 lên với để gửi bài phát biểu của bác khang cho anh em tham khảo

sieuquay

Thành viên mới

Em này là em thanh_tu phải hok các anh chị. Nhìn em ý duyên và dễ thương thế. Uớc gì nhỉ...

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Em này là em thanh_tu phải hok các anh chị. Nhìn em ý duyên và dễ thương thế. Uớc gì nhỉ...
:-* :-*:-*:">:">:">:">:">:">:">:">

duongmark44

Thành viên

Ơ hôm trước đi off nhìn thấy em thanhtu_tt88 ngồi thu tiền có mấy cái nốt ruồiii và trứng cá cơ mà. Máy của Hai Biên dùng Lens Kit gì mà lọc cả nốt ruồi , trứng cá vậy trời.

namcoj

Thành viên

nhất anh ba rùi ­uoc gì mình được nhu anh ấy

vungtroicoquanh

Thành viên

Chẳng hiểu tại sao mình lại mê mết thế.

Mỗi khi lam cây, nhớ tới cố này thế là như bị giao hưởng. Tay cành vặn hết thành " Huỳnh thiên đảo địa"

Ngộ Sĩ

Thành viên tích cực

Thêm ít hình của anh em .

Anh 3 và Hội trưởng làm dáng bên nhau.

Anh 3 làm dáng Quái:D

AE Quảng Ninh

chụp cùng anh 3B

Sói đang phê ....

anh 3B làm phó nhòm

anh 3B làm duyên.