Tùng mới sửa lại

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Em mới sửa lại mấy em này gánh lên đây nhờ ACE góp ý giùm.(em chụp bằng điện thoại nên ko được rõ lắm mong ACE cố gắng xem giúp nhé.)
-Cây này thú thật là em ko biết tên chính xác của nó là gì ? em nuôi đã lâu và vừa rồi em mới phang mất 1 nửa giá trị của nó rồi.Bây giờ em nó ra thế này đây:

-Còn đây là em vạn niên em mới mua 100k ở chợ Hạ long,và em cũng vừa phang đi mất 50k rồi,định phang tiếp 20k nữa nhưng sợ em nó yếu nên thôi.bây giờ em nó còn được thế này đay:

ACE chém mạnh tay giúp em nhé.
Cảm ơn ACE đã ghé thăm .

Le Manh Cuong

Moderator
Cây 1 là tùng cối hay còn gọi là duyên tùng bạn nhé,cây của bạn có thân được còn tay cành thì chắc là bạn đã làm hỏng mất rồi.

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Cây 1 là tùng cối hay còn gọi là duyên tùng bạn nhé,cây của bạn có thân được còn tay cành thì chắc là bạn đã làm hỏng mất rồi.
Thôi đúng là em làm hỏng rồi anh Cuong ơi,thảo nào em nhìn mãi mà nó chẳng giống ai.trước nó có 4 tàn (tàn đã dày) và 1 ngọn.nhưng từ chi 4 (chi 4 và 3 gần nhau em đã làm thành 2 cánh) lên đến ngọn lại hơi dài nên em cũng đã làm ngọn rất giống đầu cò,còn chi 1 (chi âm)và 2 em đã làm thành đuôi và chân.nhìn tổng thể rất giống con cò.Có lẽ do nhìn em nó nhiều và ngứa tay nên em đã phang hỏng rồi.Thôi đành chờ tay chân em nó phat triển rồi chơi dáng khác vậy.(hên sui...).
Cảm ơn anh nha.
==================================
cây 1ook giá mềm ah nha phan tiếp đi anh
Có thể còn mềm hơn nữa bạn ạ,vì người bán nói giá 120k mình trả 100k người bán bán luôn như sợ mình ko mua nữa vậy.
Còn phang mình sẽ phang dài dài (phá là sở trường của mình mà) nhưng cũng phải từ từ không em nó đau ko chịu nổi....
Thank bạn nha.

huuducIT

Thành viên tích cực
Tùng cối là đúng sở trường của anh Cường rồi, có gì cứ nhờ anh ấy giúp:D