Tùng dồn

Bactvts

Thành viên
Do không có chỗ để nên em đã dồn mấy cây tùng cối nầy vào một chậu rất mong các bác đóng góp ý kiến

Gì Nhỉ

Thành viên
Con ko them vao may cay nua va thay chau # di anh, nhin rung cua anh thua qua (vietkey hong bac thong cam doc ko dau nhe)

Bactvts

Thành viên
mới có mấy cây thôi cũng đang định kiếm thêm và thay chậu nữa nhưng đang thiếu cái "đầu tiên". phải nhờ anh em góp ý để dồn từ từ thôi.

Gì Nhỉ

Thành viên
Vay thi phai tu tu roi. chuc bac som co khu rung dep! Nho gioi thieu moi nguoi cung thuong thuc nhe!!

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Cây chính giữa em nghĩ xoay lại thì bố cụ logic hơn bác ạ cảm giác tự nhiên hơn. Ông thần rượu kia bác bảo ông ấy ngả lưng vào phiến đá mà nghỉ cho đỡ mỏi...
Bác cho mấp mô chỗ cao chỗ thấp rồi trồng cỏ lên phủ xanh đồi đi bác

lnvinh

Super Moderator
sắp xấu thiệt đó, cach sắp rừng là phải sao cho nhìn ngay ngắn chút, rừng gì mà lộn xộn quá trời. Em sắp sao tàn của rừng phải nghiêng về 1 bên hoặc chập chùng nhìn mới đẹp. Mấy cây của em anh thử nháp lại như hình:

Bactvts

Thành viên
sắp xấu thiệt đó, cach sắp rừng là phải sao cho nhìn ngay ngắn chút, rừng gì mà lộn xộn quá trời. Em sắp sao tàn của rừng phải nghiêng về 1 bên hoặc chập chùng nhìn mới đẹp. Mấy cây của em anh thử nháp lại như hình:

Cảm ơn anh Vinh nhé. đây là lần đầu tiên em trồng rừng nên lộn xộn là phải. Em sẽ cố gắng! Chúc anh ngủ ngon nhé!