Rottweiler của phoilinhsam

phoilinhsam

Thành viên Mua Bán
Trong thời đại lý thông nhiều hơn thạch sanh, nạn ăn trộm cây và tài sản khá phổ biến như bây giờ, cách hiệu quả là tự phòng thân chứ đợi mất đi tìm thì hơi khó tìm lại được, và đây là vệ sĩ của phoilinhsam, hichic thú vui thích nuôi chó thôi chứ cây chẳng có cây quý, mà cũng chẳng có tài sản gì quý, nuôi nó mình phải canh nó (xấu hổ quá hichic=(()
Em 1
Giới tính gái
Nặng 42 kg
Gia phả: bố nội mẹ nội

==================================
up quá trời được có 1 cái ảnh

phoilinhsam

Thành viên Mua Bán
Em thứ 2
Nặng 40 kg
Gia phả: Mẹ là chó trong nước, bố là con chó Vaith nổi tiếng của anh Doanh Cầu Sơn, vô địch serbia, được nhập về năm 2008 hay năm nào mình quên mất tiêu.

Và đây là chồng mới cưới của em nó
nặng khoảng 80 kg, dù nuôi chó lớn nhiều năm mà gặp nó em cũng chỉ dám đứng nhìn, không dám động thủ gì mấy bác ạ, nhà nuôi con này thằng nào leo vào ăn trộm cây chắc em nó xin cái giò quá

Mai Vàng

Thành viên
Em thứ 2
Nặng 40 kg
Gia phả: Mẹ là chó trong nước, bố là con chó Vaith nổi tiếng của anh Doanh Cầu Sơn, vô địch serbia, được nhập về năm 2008 hay năm nào mình quên mất tiêu.

Và đây là chồng mới cưới của em nó
nặng khoảng 80 kg, dù nuôi chó lớn nhiều năm mà gặp nó em cũng chỉ dám đứng nhìn, không dám động thủ gì mấy bác ạ, nhà nuôi con này thằng nào leo vào ăn trộm cây chắc em nó xin cái giò quá

anh ơi con đực gia phả có tốt ko anh? nó có babi nào chưa anh?

vietluu82

Thành viên
Chó cha chuẩn đó bạn ! Đầu to, hàm bạnh, mỏ ngắn ! Nhìn dữ dằn lắm ! Chúc mừng nhé ! Ăn trộm mà thấy mấy em này là chạy mất dép ! :)