Phú Yên kỷ niệm một năm, AE gặp mặt ngày 2/9

cuong phuyen

Thành viên Mua Bán
thông báo với ae đợt of này có 3 vị khách đặc biết của phú yên.đó là hội,cường,dương.< hội cường dương>:)):)):))

tuongbui1968

Thành viên Mua Bán
Chào mừng em đã tham gia!

Mấy anh Phụng Nguyên Toàn THắng Cường...dìu dắt em út chút nhen:)).

còn mấy nikc Traulang, tuannguyen1985, Canhpy... chưa thấy trả lời hi hi.........
anh Dương cứ yên tâm,thành viên mới là em phải chăm sóc chu đáo mới được, hehehe.
híc mấy anh đừng có ma cũ bắt nạt ma mới nha ! dìu dắt từ từ và tình cảm thôi nhé ...
thấy mấy anh quan tâm mà em sợ luôn :-SS:-SS:-SS

cuong phuyen

Thành viên Mua Bán
híc mấy anh đừng có ma cũ bắt nạt ma mới nha ! dìu dắt từ từ và tình cảm thôi nhé ...
thấy mấy anh quan tâm mà em sợ luôn :-SS:-SS:-SS
sợ rồi ah anh hj mai đi chứ anh trước lạ sau wen mà hj.ae py nhậu ghê lắm ah hj

trinhvanphung

Thành viên tích cực
quảng cáo vừa vừa thôi đại ca,quảng cáo quá ảnh sợ ảnh chạy mất bây giờ,hihihi. Mai đi nhớ mang theo 1 cây cho vui nghen anh tuongbui.

trungchinh 76

Thành viên tích cực
CHÀO ACE DIỂN ĐÀN SVC PHUYEN ,sắp đến ngày 2/9 chúng ta họp mặt kỷ niệm sinh nhật LẦN 2 của hội mình, để cho buổi off đó vui vẻ và thành công LYDUONG mong ACE đam mê cây cảnh trong tỉnh có mặt đông đủ càng nhiều càng tốt, sự hiện diện của quý bạn là mấu chốt cho buổi off được hoàn thiện và thành công hơn,,,XIN CẢM ƠN,,,[ hôm đó dự kiến vườn A ĐIỀN ở khí tượng hay chổ khác mời các bạn cho ý kiến vì tập thể,,]
hihihi...cho em đk/ một vế cho đông vui ..chúc buổi sinh nhật lần 2 thành công tốt đẹp .@};-**==

tuongbui1968

Thành viên Mua Bán
Hjhjhjhj đừng sợ, sáng mai gặp rồi sẽ biết, heẹeehehe.
quảng cáo vừa vừa thôi đại ca,quảng cáo quá ảnh sợ ảnh chạy mất bây giờ,hihihi. Mai đi nhớ mang theo 1 cây cho vui nghen anh tuongbui.
thấy mấy anh em khích lệ làm em vui ghê !
anh trinhvanphung ơi cây của em bây giờ toàn là củi khô không hà chưa có cây thành phẩm :D
làm phiền mấy anh hướng dẫn dùm em cái địa điểm tập trung

trinhvanphung

Thành viên tích cực
thấy mấy anh em khích lệ làm em vui ghê !
anh trinhvanphung ơi cây của em bây giờ toàn là củi khô không hà chưa có cây thành phẩm :D
làm phiền mấy anh hướng dẫn dùm em cái địa điểm tập trung
sáng mai anh chạy lên quốc lộ,ngay ngã 3 lê lợi và quốc lộ đi ra phía bên tay phải khoản 50 mét có Đài Khí Tượng Thủy Văn. Trong đó có vườn cây cảnh của Anh Điền. A cứ chạy vô là gặp ae tập trung ở đó à.Nếu a tìm ko được thì cứ gọi bất cứ số đt nào của ae cũng được. Sẽ có người hướng dẫn cho anh. Hẹn gặp lại anh vào sáng ngày mai nhé!

tuongbui1968

Thành viên Mua Bán
sáng mai anh chạy lên quốc lộ,ngay ngã 3 lê lợi và quốc lộ đi ra phía bên tay phải khoản 50 mét có Đài Khí Tượng Thủy Văn. Trong đó có vườn cây cảnh của Anh Điền. A cứ chạy vô là gặp ae tập trung ở đó à.Nếu a tìm ko được thì cứ gọi bất cứ số đt nào của ae cũng được. Sẽ có người hướng dẫn cho anh. Hẹn gặp lại anh vào sáng ngày mai nhé!
vâng vậy sáng mai phiền anh làm hướng dẫn viên giúp em nhé :D