[Phân Tích]Đàn ông và hành tây...

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực
:)):)):)) đấy là người ta nói còn em thì thế nào ????? bóc "cửu đầu trùng" lớp rồi vậy đã chẩy bao nhiều lần nước mắt :D mỗi một lớp nó khác nhau thế nào ???? tâm trạng của em khi chuẩn bị bóc lớp tiếp theo nó diễn biến ra sao??? (vì hưng phấn , hồi hộp hay là vì tò mò muốn xem lớp cuối cũng nó thế nào ??? ) đấy bao nhiêu đã trả lời đi rồi anh hỏi cô tiếp =))=))=))

Hành và đàn ông giống nhau vì nó làm mình tự khóc chứ ko phải bị ai bắt nạt mới khóc
.Mỗi lần bóc với 1 củ hành,ko biết là bóc bao nhiêu lần ....nhưng lần nào em cũng khóc
. Tâm trạng của mỗi lần bóc đều giống nhau,nhưng cách bóc thì khác nhau

sieuli

Thành viên tích cực
Người ta nói đàn ông như 1 củ hành tây.
Muốn thấy tim của hành tây thì phải bóc từng lớp một.
..............
hoặc có người đang ngồi chờ điện thoại reo để rồi hụt hẫng.
1. Đàn ông như… cement (xi măng)
Qua thời gian, nó sẽ trở nên khô và cứng.
...............
...............
16. Đàn ông như… kỳ nghỉ lễ
Nghỉ càng lâu, càng nhanh chán.
hai chị em nhà này ! vì còn quá nhút nhát nên chỉ được cái đứng ngoài rung chuông ...! kiểu hít and jun ....!!![-X
thấy mấy tỷ từng khám phá rồi ! có ý kiến gì đâu ...=))=))=))!!!

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực
Cá mà làm với củ hành cộng với vài ổ bánh mì thì ngon.
Đúng gu rồi hen. hihihihi vậy cá là cá. đàn ông là củ hành hihihhihihiiii
Hè hè tâm hồn ăn uống thấy ớn,giống Cá ghê
.Cá là cá mà anh Thaitu là củ hành

nghiên cứu dữ hen, ko biết có bao nhiêu " củ hành" đc cá nghiên cứu rồi ta :))

Ở không nên quởn ,bây giờ nghiên cứu hành,hôm sau nghiên cứu cái khác
...Tiếc là không nghiên cứu được củ hành ở Đà Lạt ,Bình Định ko có hành Đà Lạt anh ạ

hungcadet

Thành viên
Á, đàn ông = củ hành thì nguy to rồi. Hằng ngày tui vẫn thấy các bà nội trợ dùng DAO để thái, hoặc luộc luôn chứ có lột bao giờ đâu.

lyducphuong

Thành viên tích cực
Phụ nữ thường khi nhìn thấy đồ vật cụ thể thì mới quyết định :D còn đàn ông quyết định từ trước.X_X

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực
hai chị em nhà này ! vì còn quá nhút nhát nên chỉ được cái đứng ngoài rung chuông ...! kiểu hít and jun ....!!![-X
thấy mấy tỷ từng khám phá rồi ! có ý kiến gì đâu ...=))=))=))!!!
Tại ở diễn đàn ít chị có gđ nên chưa có câu trả lời nhé anh Lì :))

So sánh thì luôn khập khiễng nhưng nói về tật của số đông nam giới có lẽ bạn Hồng Phúc nói đúng, nhờ AE nào ở gần trỗ bạn này tặng hoa 8/3 nhé.

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực
So sánh thì luôn khập khiễng nhưng nói về tật của số đông nam giới có lẽ bạn Hồng Phúc nói đúng, nhờ AE nào ở gần trỗ bạn này tặng hoa 8/3 nhé.
Hì hì ,so sánh vui thôi chứ rõ ràng là phép so sánh thế này quá khập khiễng rồi . Cảm ơn anh về câu nói trên nhé :)