Offline tháng 7/2010 vườn cây miền tây

mưa saobang

Moderator
Bây giờ biết mặt rồi đó và hiện tại thì Anh Lô đang chờ người vô trồng Mai với ảnh kìa, Mưa ơi!!!!

Dạ, muội thấy rồi nhưng................vụ này từ từ tính huynh ơi. Tại... muội sợ...muội...:-SS

Muội chạy đâyyyyyyyyyyyyy..........

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

dovanlo

Thành viên Danh Dự

Oài, cảm ơn huynh đã chỉ mặt điểm tên huynh Lô. Nhưng muội nhìn hổng rõ, chỉ thấy trắng trắng chỗ miệng là rõ nhất, chắc lại vừa mài răng vô dừa nên cùi vẫn dính đó ;)).

Nhưng trông cũng... đáng iu àh nha:">. Ủa, mà nhìn kĩ thì hình như "ảnh" mắt cũng đang... chớp chớp... ngắm muội đó huynh ơi...
:)):)):)):)):)):))
Bây giờ huynh mới chớp chớp nè! Nhìn thấy chưa? Chứ hôm đó đi Cần Thơ đâu có thấy 'mưa' đâu mà chớp.... Nữa chớp nữa nè khakha

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Anh Lô ơi !!!!! ... Mưa chạy rồi, Em có chạy theo ... năn nỉ dùm Anh mà không kịp. Bây giờ làm sao Anh? :-??

mưa saobang

Moderator
Anh Lô ơi !!!!! ... Mưa chạy rồi, Em có chạy theo ... năn nỉ dùm Anh mà không kịp. Bây giờ làm sao Anh? :-??

Cứ "từ từ rồi cháo cũng nhừ" mà

Dạ, hai huynh cho Mưa xin lại... đôi dép. Mải chạy quá, quên mất :)).
Hai huynh bàn vụ gì rứa? Chạy nhanh quá, gió tạt, cuốn hết những gì vừa giữ trong đầu mưa rồi...
quay lại lấy dép và tranh thủ... bon chen tiếp :)):)):))

dovanlo

Thành viên Danh Dự
'mưa' mau quên quá! Vậy có lý à nhen, mai mốt 'mưa' nhớ phụ trồng mai mà nhớ quên vụ bán mai nhen

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Dạ, hai huynh cho Mưa xin lại... đôi dép. Mải chạy quá, quên mất :)).
Hai huynh bàn vụ gì rứa? Chạy nhanh quá, gió tạt, cuốn hết những gì vừa giữ trong đầu mưa rồi...
quay lại lấy dép và tranh thủ... bon chen tiếp :)):)):))
Dép thì Anh Lô đang giữ nha Mưa, có muốn lấy lại thì làm một bài thơ tặng cho Anh í, ... thế nào Mưa cũng có dép đi vìa à.

lan-chi

Thành viên tích cực
dddd

xin phép đính chính lại nha bạn, a lô là người cắt tóc ngắn , có đeo cặp kính đen ở cổ nha sao băng :-SS:-SS:-SS:-SS

sky_vn99

Banned
Trời mấy hình này sao mà nhìn mỏi cả cổ[-( và@-)@-)@-)@-) mắt mà cũng ko thấy đã.././
tuyệt quá các bác ơi!

Mê BonSai

Thành viên tích cực
đã thật! phóng sự phải thế này chứ, cảm ơn những hình ảnh rất đẹp, rất chuyên nghiệp của các tay máy "nông dân" :))

culanluasg

Super Moderator
những bức ảnh của bạn kaka777 chớp có thể nói nhiều ảnh đã đến mức siêu ,bái phục bạn
- xin cảm ơn anh em đã chia sẻ những bức ảnh thú vị

su mai

Thành viên tích cực
Cám ơn các Anh đã chụp lại những hình ảnh rất thật và rất đẹp về sông nước và con người Miền Tây ........và ko ngờ rằng miền tây chúng ta có nhiều cây đẹp và nhiều cây khủng như vậy.%%-@};-