Offline tháng 7/2010 vườn cây miền tây

kaka777

Thành viên
Hân hạnh đón tiếp đoàn du kích ghé thăm vườn nhà em, rượu mừng em không có thôi thì các bác chơi thứ này mới đã nhe.
[/IMG]

Vài hình ảnh thân mật cả đoàn, anh 3B ra tay làm Bác Sĩ gắn thêm tay cho cây Khế này của em haha

[/IMG]

Cả đoàn nhìn trẻ trung, phong độ, đẹp giai nha haha

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

Hết tập 1, tập 2 em sẻ pót những cây phôi và thành phẩm hàng hiệu từ vườn cây Sadec Đồng Tháp, mời quí vị đón xem.

kaka777

Thành viên
Tập 2 bắt đầu bằng những tác phẩm phong cảnh nhe.

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

Các bác có phê không chứ em chịu hỏng nổi, hơi tê tê.

nthai258

Thành viên tích cực
Tiểu cảnh bạt phong chuẩn không cần chỉnh luôn. Quá đẹp. Cảm ơn các anh đã cho ae chiêm ngưỡng những tác phẩm đẹp.

anh Lô : cái này dừa có ga....em không uống được bia coi chừng say....để anh
anh Tuấn: (không tin) vậy anh làm thử coi...em có xài dc không....:D:D:D

nthai258

Thành viên tích cực
Anh Tuấn = anh 3B là cái ông áo trắng quần lửng đúng không ah? Sao đen đen giống mình quá ta... ke ke. Tưởng ổng mê uống sữa lắm thì phải ..trăng trắng chứ bộ... ka ka

Phu Hai

Thành viên Mua Bán
kaka 777 tụi anh mới về tới nhà anh ,mệt quá mà cũng thật ,bây giờ Dũng và mấy anh trong đoàn đang về TPHCM

phongcaycanh

Thành viên
em nhìn mấy cây mà tê hết cả người,mắt chữ (o)mồm chữ (wa),vì chúng quá đẹp ...! thank bác...nhiều...nhiều..!

A69

Thành viên tích cực
Chúc mừng chuyến đi thành công. tiếc thật, mình bận việc nhiều nên không đi được chuyến này tiếc thật.
Anh em còn hình nửa hông up lên để anh em xem kẽo nguội mất đấy.
Cám ơn kaka777 đã mở đầu bằng phóng sự ảnh rất đẹp.

kaka777

Thành viên
Chúc mừng chuyến đi thành công. tiếc thật, mình bận việc nhiều nên không đi được chuyến này tiếc thật.
Anh em còn hình nửa hông up lên để anh em xem kẽo nguội mất đấy.
Cám ơn kaka777 đã mở đầu bằng phóng sự ảnh rất đẹp.
Từ từ nhé bác rồi em sẻ cho các bác xem 1 loạt ảnh hoành tá tràng luôn:-@:-@:-@

kaka777

Thành viên
Lợi dụng lúc Đàn Chủ, anh 3B và các anh em còn say ke trên chuyến xe đò về TPHCM chiều nay em xin dội bom bi vài ảnh nửa nhe.

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

Bi nhiêu để các các từ từ thưởng thức đến trận chung kết luôn nhé. Còn tiếp......