Offline tháng 5-2013– Thăm quan 4 vườn Bonsai tại Hóc Môn

trungduart

Administrator
Sơ đồ hình ảnh tới vườn HaiNhon - Điểm tập chung đầu tiên.

nhìn hoài mà không xác định được toạ độ, lần trước ở vườn anh Vinh mình đi 1 thoáng là ok.
có AE nào đợi mình ở ngã tư An Sương lúc 7h được không AE?$-)
==================================

2 vườn cũng là tham quan, vậy bạn ghé 2 vườn co ăn bánh và uống nước không? nếu không thì đề nghị đàn chủ không thu phí. tính toán..........
Ăn bánh uống nước ngọt miễn phí nha, còn uống bia chưa nhập tiệc thì 100k 1 lon nha.

anh Thành đi với ai? nếu đi 1 mình anh đợi em ở ngã tư an sương cho em quá giang được không anh?
nếu xuất phát từ ngã tư An Sương thì hơi xa nên mình vẽ từ 2 hướng từ tây ninh đi và từ sài gòn tới, Còn bạn đi từ miền tây lên thì đường Phan Văn Hớn sẽ cắt ngang ngã tư đó bạn và rẽ trái đi về hướng bà điểm

lessbonbon

Thành viên
nhìn lịch trình mà thấy mê quá mà đường xá xa xôi không vào tham gia được, chúc các anh, các chú các bác off thành công tốt đẹp. các bác cố gắng chụp thật nhiều ảnh, nhất là ảnh tổng thể sắp xếp cây cối trong vườn để anh em nào không có điều kiện tham gia như em có thêm cơ hội được học hỏi....:-*:-*:-* lót dép ngồi ngóng xem ảnh vậy..hihi

khanhtam

Thành viên
trời tiếc qua ? vi ở qua xa anh em bao gio ma co lại co hoi vào nha các bác các anh như the này nhĩ! '

hocchoimai

Thành viên
Haiz...Trúng ngay ngày phải đi đám giỗ cấp bự rồi, uổng hết 1 cơ hội cưỡi ngựa sắt xem hoa với các anh em rùi. Tiếc Thật.:((

trungduart

Administrator
Đi phượt hả mấy anh?
Ở Miền Tây có Ai lên ko AE Cho đi ké với ạ !???
Haiz...Trúng ngay ngày phải đi đám giỗ cấp bự rồi, uổng hết 1 cơ hội cưỡi ngựa sắt xem hoa với các anh em rùi. Tiếc Thật.:((
Vậy để tháng 6 nha anh trai
Cho xin 1 vé nha đàn chủ.
chúc mấy anh em có chuyến đi vui vẻ và học được những kinh nghiệm mới về cây cảnh
Tổng số anh em đăng ký tới thời điểm này tại dd và qua tin nhắn SMS trong buổi thăm quan vườn hóc môn trên 35 thành viên.

BVDung

Thành viên tích cực
em ngoài bắc ko vô được các bác di thăm quan rồi up hình lên cho bọn em coi nhé

tiennp

Thành viên
Đăng ký tại đây hả các anh, nếu ở đây đăng ký thì cho em xin 1 vé nha, đóng phí và thông báo địa điểm ở đâu vậy

viengvinhkieu

Quản lý mới
Vậy là sẽ có khoảng 20 con xe máy tổ chức đua lớn ở HM. Báo công an lấy thành tích đê:)]
Nghiêm cấm mọi hình thức bẻ măng khi có gió nhé, tiếc quá không tham gia được rồi, cho rút một vé nhé Dũng ơi, chúc buổi Off thành công.

maivangnambo

Thành viên tích cực
Nghiêm cấm mọi hình thức bẻ măng khi có gió nhé, tiếc quá không tham gia được rồi, cho rút một vé nhé Dũng ơi, chúc buổi Off thành công.
Thấy có anh tham gia tôi liền dk ngay giờ anh không tham gia được tiếc thật,thôi hẹn nhau dịp khác.