Offline tháng 11-2011 - Tặng cây mang về

duytoan

Thành viên mới
Chào anh Dũng.Em là thành viên mới.xin dc dự để dc học hỏi thêm được kg vậy anh Dũng.Nếu ok cho em 1 vé nhé.

lieutenant

Thành viên
Sao a e miền bắc không tổ chức như thế này nhỉ. Mình ở xa quá, không vô được. Chúc buổi off thành công

trungduart

Administrator
Sơ đồ địa điểm offline vườn Tam Chiêu. Địa điểm là quán cafe thoáng mát, cảnh quan phù hợp cho toàn thể anh em giao lưu.

Danh sách anh em tham dự trong buổi offline.

1. thanhtiena5
2. Thaitu005
3. treeman
4. ahon
5. hero007
6. henrythai
7. bonsaitapsu
8. Quí Tài
9. thichmaikieng *
10. tandat89
11. nghia020184 Z*
12. thienphu
13. hieu.sadec 2 vé
14. MinhThư99
15. tamchieutrungson
16. minhman2484
17. Phu Hai
18. Nguyentranthaison
19. batuluong
20. tranthanhhao28
21. tuyensinh271
22. quocnguyen_hcm *
23. hatrung102
24. lenam806 *
25. duytoan
26. choichobiet
27. phamtrancongcrao 2 vé *

Và 5 anh em đăng ký quan Điện thoại.

* Những anh em tham dự giao lưu

Sau khi anh em tham dự buổi giao lưu và làm cây sẽ dùng bữa tại quán cafe.

Chi phí tối thiểu cho 1 thành viên là 100.000VNĐ.

Danh sách anh em tham dự làm cây là: 30 người tương đương với 30 cây nguyên liệu cho buổi giao lưu này.

thanhngoc_2011

Thành viên mới
Chúc thành công
----------------------//-----------------------
Có nhiều cách để trở nên xinh đẹp. Và tự thiêu cũng là cách để có 1 thân hình bốc lửa :))

treeman

Thành viên
Anh Dũng cho em hòi đường di có phải vô nguyễn thi minh khai tới ngả 5 rẻ trái chạy vô đường Nguyễn Văn Cừ chạy thẳng qua cầu Nguyễn Văn Cừ 500m là tới phải không anh? Đường tp em mù tịt, mới coi hướng dẫn trên mạng hihihi

MinhThư99

Thành viên tích cực
Anh Dũng cho em hòi đường di có phải vô nguyễn thi minh khai tới ngả 5 rẻ trái chạy vô đường Nguyễn Văn Cừ chạy thẳng qua cầu Nguyễn Văn Cừ 500m là tới phải không anh? Đường tp em mù tịt, mới coi hướng dẫn trên mạng hihihi
Đúng rồi đó bạn rẻ trái gặp trường chuyên Lê Hồng Phong trên đường Nguyễn Văn Cử, qua ngã tư Nguyễn Trãi , rồi ngã tư Trần hưng Đạo tiếp là tới cây cầu. Nguyễn V Cừ.

tieude

Thành viên
chúc buổi off thành công tốt đẹp
en có tí việc nên bó chân ko đi dc
quá tiếc
anh em nhớ chụp hình nhiều nha cho anh em ở xa theo chân với
thân