Offline Tao Đàn Mùng 4 Tết Nhâm Thìn

sirius

Thành viên
Anh em vui quá, nhưng bận về quê ăn Tết nên không tham dự được, mình về quê cũng họp mặt với các anh em Gia Lai cũng vui không kém. hihi
Cung chúc tân xuân, chúc anh em cây cảnh khắp nơi luôn minh mẫn để tạo ra những tác phẩm để đời. Chúc mừng năm mới!

satruky

Thành viên tích cực
Ở Việt Nam Tết ăn nhậu dử quá, miến vùng nào củng mâm cổ linh đình vui ghê
Không phải vậy Chú Xuân ơi. Ở VN bây giờ vui cũng nhậu, buồn cũng nhậu, không vui không buồn cũng nhậu, ngày thường cũng nhậu chứ đâu kể gì ngày lễ, ngày tết, ngày nghỉ. Nghĩ mà buồn cho tác phong làm việc của quê mình.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Không phải vậy Chú Xuân ơi. Ở VN bây giờ vui cũng nhậu, buồn cũng nhậu, không vui không buồn cũng nhậu, ngày thường cũng nhậu chứ đâu kể gì ngày lễ, ngày tết, ngày nghỉ. Nghĩ mà buồn cho tác phong làm việc của quê mình.
Đúng là sáng xỉn chiều say tối nằm lăn quay, có cái lạ là uống nhiều vậy mà không bị xơ gan hay thật

satruky

Thành viên tích cực
Đúng là sáng xỉn chiều say tối nằm lăn quay, có cái lạ là uống nhiều vậy mà không bị xơ gan hay thật
Cũng nhiều lắm đó Chú, có câu vè cải biên như vầy:
"Xưa kia vốn ở trên trời
Nhưng vì nghiện rượu trời đày xuống đây
Xuống đây ta uống cho say
Xơ gan, cổ trướng lại bay về trời"

quynhan

Thành viên
Chúc cho diễn đàn ngày một lớn mạnh,các thành viên ngày càng thân thiết. Quynhan cũng mong muốn biết quý danh của các cô,chú,anh,chị,em có mặt trong buổi họp mặt, xin chú thích quý danh cho ae dễ nhận ra ...thần tượng của mình.

Ngac_Nhien_Chua

Thành viên

hình này là hình chụp cụ lý nhé siêu li ...anh 3 chỉ ké cửa thôi .=))=))

chúc diễn đàn thêm một tuổi mới ngày càng lớn mạnh .

anh em miền nam ăn tết mà mặc áo cộc tay sướng nhỉ .chả bù cho ngoài bắc .

bonsaithuduc

Thành viên Mua Bán
Làm sao sơ gan được hả bác là vì uống toàn bia ngoại nhập không hà? hàng chất lượng "bão đãm sức khỏe người tiêu dùng" mà.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Anh Xuân sợ là người ta cứ nhìn anh nào Phong độ, đẹp trai nhất tưởng là anh Xuân nữa là....mừng phải không anh?
Mừng là vì mình mong muốn được vậy đó mà (nhưng mà thực tế không được vậy)

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Tấm giấy số lì xì của đàn chủ tặng tôi có dảy số 361127
Kết quả sổ số tỉnh An Giang ngày 26-01-2012 giải đặc biệt là 361334

Vậy nếu mổi năm đàn chủ tặng tôi tăng thêm 1 tấm vé số thì chỉ cần 207 năm nửa là tôi trúng đặc biệt, haha tôi sắp giàu rồi

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Tấm giấy số lì xì của đàn chủ tặng tôi có dảy số 361127
Kết quả sổ số tỉnh An Giang ngày 26-01-2012 giải đặc biệt là 361334

Vậy nếu mổi năm đàn chủ tặng tôi tăng thêm 1 tấm vé số thì chỉ cần 207 năm nửa là tôi trúng đặc biệt, haha tôi sắp giàu rồi
Còn không tới 300 năm nữa, xin chú mừng anh Lô