OFFLINE Miền Trung

dieuhb

Thành viên
Các anh em ofline hai miền đủ cả, sao không thấy miền Trung.
Bình Định, Quảng Ngãi, Quảng Nam, Đà nẵng, Huế...
Anh em đề xuất xem sao.

ashui

Thành viên
Thực sự miền Băc, miền Nam đã lập được hội OFFLINE, miền Trung chưa thấy gì, mình nghĩ trong đó nếu anh em đứng ra lập được một hội thì hay quá. Các bạn cho ý kiến đi, nhất là những bạn miền Nam Trung Bộ, và tây nguyên

banghoi

Thành viên
Em thấy ít người ủng hộ quá, cho em 1 vé nhé (nếu tổ chức gần). Em ở Huế có Bác nào ở Huế không? Cho em xin địa chỉ để em ghé thăm và học hỏi kinh nghiệm với ạ.

xuanalap

Thành viên
<!--QuoteBegin-dieuhb+10/03/2009, 03:37 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (dieuhb &#064; 10/03/2009, 03:37 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->Các anh em ofline hai miền đủ cả, sao không thấy miền Trung.
Bình Định, Quảng Ngãi, Quảng Nam, Đà nẵng, Huế...
Anh em đề xuất xem sao.<!--QuoteEnd--></td></tr></table><div class='postcolor'><!--QuoteEEnd-->

Bạn ở đâu sao không cho mọi người hân hạnh được biết luôn nhỉ?

Mình có đôi lần dừng chân ở Quy Nhơn và nhận ra rằng phong trào chơi cây cảnh ở đây rất sôi nổi. Nếu bạn nào ở Bình Định đứng ra tổ chức một buổi off line chắc chắn sẽ được nhiều người ủnh hộ. Cá nhân mình nếu thuận tiện cũng sẽ tham gia. (mình còn gởi lại ở Quy Nhơn một cây ổi tàu dạng bonsai đấy)

thoivt

Thành viên
THEO THOIVT MIỀN TRUNG CỦA MÌNH QUÁ DÀI VÌ VẬY MÀ ANH EM TRONG MIỀN TRUNG CÓ THỂ TỔ CHỨC THÀNH CÁC CLB OFFLINE BẮC TRUNG BỘ VÀ NAM TRUNG BỘ ĐƯỢC KO

nguyen_anlao_binhdinh

Thành viên mới
em thấy sanh bình định chu du thiên hạ mà trên diển đàn ít thấy mấy bác post cấy lên quá hinh như bán hết rồi sao đấy

bqvquang

Thành viên tích cực
Anh em Bình Định tổ chức 1 buổi offline và đi tham7 vườn cây các ace đi.Hôm này 21/11 rồi.Chủ nhật tuần sau(28/11) các Bác thấy sao.Nếu đc thì để lại sdt,họ tên nha các Bác

truongminhduc

Thành viên mới
Chào mấy anh mấy chú, thiết nghĩ, miền Trung ít offline vì không ai đứng ra tổ chức, kiêu gọi, gây dựng phong trào. Mặt khác miền trung hay bão lũ nên mọi người cứ lo làm không ít quan tâm đến vấn đề khuyết trương sản phẩm mình làm ra. Đấy chỉ là những ý kiến riêng nên có mạo phạm xin các bác thứ lỗi, hiii.