Offline mừng Sinh nhật Diễn đàn lần thứ 8

pro_hacker_invn

Thành viên
Em book 1 vé được không ạ? Tuy thời gian qua do bận việc học hành quá, chẳng tham gia 4rum, cây thì héo queo, nói chung là hiện tại chẳng trồng cây gì, nhưng đã tham gia offline cùng caycanhvietnam được 3 năm rồi...hihi...
==================================
Đọc kỹ mới thấy, anh Dũng cho em book luôn 1 cái áo vs 1 cái thẻ hội viên luôn cho oách nghen! Mà không biết là có được nhận trước mồng 4 tết không ạ? Để đỡ 20k tiền vé vào cổng..hehe

thichtumlum

Thành viên Mua Bán
Bác chủ để dành cho em một tấm vé vớt nhé. Đợt này chắc chắn không thể bỏ qua rồi.

kenwall

Thành viên
Có đăng ký dự phòng được không mấy huynh, lâu quá rồi lo "cơm áo gạo tiền" nên không gặp anh em được, nếu không có gì thay đổi thì lên Xì phố chơi....:>

hoangturua89

Thành viên
hic.mùng 4 tết là em ở dưới quê với gia đình rồi.
Chúc A/E có 1 buổi off vui vẻ và năm mới hạnh phúc!!!!

duong lieu

Thành viên Mua Bán
chào tất cả các anh dđ .em la ngươi mới gia nhập vào dđ mong mọi người giúp đở em nha

pro_hacker_invn

Thành viên
Em book 1 vé, 1 cái áo, 1 cái thẻ hội viên nghiên anh Dũng. Spam lần 2 nè, chẳng thấy ai cập nhật danh sách mới, sợ hem có tên mình nên pùn quá....

phamngochien

Thành viên
Chúc mừng sinh nhật diễn đàn cây cảnh việt nam lần thứ 8 nhé ...
Rất tiếc ở xa nên không thể tham gia sinh nhật của Diễn đàn được...nhưng cũng xin chúc mừng diễn đàn tròn 8 tuổi ...

minh_cao

Thành viên Danh Dự
Ngày mùng 4 hàng năm là ngày truyền thống họp mặt gia đình, nếu không gì trở ngại tôi xin đăng ký tham dự 3 hoặc 4 mục đầu, anh em thông cảm!

quangthaolg

Thành viên
Rất vui mừng nhân ngày sinh nhật diễn đàn (QuangThaolg) chúc toàn thể ace năm mới mạnh khỏe, vui vẻ,hạnh phúc, thu hoạch nhiều thắng lợi.Đoàn kết,đoàn kết,đại đoàn kết chúc buổi sinh nhật thành công,đại thành công.đón xuân vui vẻ

quangthaolg

Thành viên
Nhân dịp năm mới và sinh nhật diễn đàn ,để diễn đàn được thêm phong phú qua diễn đàn quangthaolg mạn muội ace ở bắc giang xin BQT tạo đk để ace bắc giang có được một chi hội phát triển và lớn mạnh ở quê hương bắc giang góp sức cùng dđ, học hỏi kinh nghiệm về những nét nghệ thuật văn hóa trên dđ cây cảnh ba miền.thay mặt ace b/giang chúc BQT cùng toàn bộ ace dđccvn nói chung ace yêu nghê thuật cây cảnh ở bắc giang nói riêng năm mới gặt hái đươc nhiều thành công hạnh phúc.

trungduart

Administrator
Cảm ơn và ghi nhận những anh em đã đăng ký mừng sinh nhật diễn đàn, qua diễn đàn và qua điện thoại. Năm cũng cũng sắp qua năm mới tới chúc anh em mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn trong năm mới.

Quí Tài

Quản Lý Viên
Mới tham gia DĐ được mấy tháng, được dự ofline tháng 10 tại vườn Hoàng Mai nay lại đến sinh nhật DĐ nhất định phải đến cùng AE họp mặt đầu năm mới, càng đông càng vui. AE nào ở Tây ninh hãy tham gia cho ngày sinh nhật DĐ thật đông vui nha.
Thời gian về nhà trên TN ngắn quá không ghé thăm anh được.
Hẹn gặp ở Tao Đàn nhé
Chúc mừng năm mới. Có nhiều cây đẹp mới...
Quí