Offline cao nguyên!

Xichlosg

Thành viên tích cực
Thể nào cũng có tin zui nghe bà con.Nhưng chỉ sợ thằng Cu tự nhiên không giống sì phố,mà đen rám như dân tộc là,...là,...chạy,...chạy,..bớ ai đó kíu tui zới X_XX_X=))=))

lyducphuong

Thành viên tích cực
Anh Nghĩa dạo này đi dữ...cảnh thiên nhiên anh chụp rất chuyên nghiệp, đẹp, lạ mắt và độc đáo.

ditimmatkhau

Quản lý mới
Thôi lao vào làm một ly cafe nóng trong buổi chiều se lạnh, ngắm nhìn vườn cafe xa xa , nhâm nhi vị đắng, thơm nồng của tách cafe, Ôi thích quá

A lên cao nguyên mà ăn mặc thế này ko ổn, phải đóng khố uống cafe mới hay!!! kaka!=))

lehoaian

Thành viên tích cực
Hôm nay vừa làm việc xong. Tính về lại Sài Gòn, nhưng ngẫm... mấy khi công tác cao nguyên, không làm chuyến offline e rằng hối tiếc. Các anh ở Pleiku thì anh kẹt trong Nam, anh lại ở xa quá. Tính đi tính lại .... thôi đành điều động bạn off từ Nam lên để làm chuyến off cao nguyên từ Pleiku về Buôn Mê. Có vài hình ảnh chia sẻ cùng các anh.

Ðây là biển hồ, một địa danh nổi tiếng ở Pleiku, là một miệng núi lửa có hệ sinh thái rất tốt, là nguồn cung cấp nước sinh hoạt cho Thành phố Pleiku

Tiếc là khi ấy mình lại ở ĐẢO QUỸ nên không nghênh đón NGHĨA được . Nhà chú TRUNGDUNG thì quá xa ,các thành viên mới thì chưa đủ tự tin đẽ tiếp đón ,khi nghe giang hồ đồn : Lydainghia uống rược như nước lã ...
Thôi cho mình xin lỗi vậy ! Hẹn một ngày sớm nhất khi đã chuẩn bị đầy đủ dây trói ,gậy , gộc...Mình xin kính mời quý anh em lên gia lai môt chuyến nhé !

Làm một chuyến off Gia Lai lehoaian đi anh em ơi
Chắc chắn nha em trai ! đễ anh mắc nợ hoài khổ lắm !