Off Tiền Giang - Bến Tre 10.3.2013

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
AE ngủ chưa dậy, thì tony231904 (Dương, TV mới )đã từ TP HCM xuống:

Nhìn nhà trọ Bình An này nhớ Bến Tờ re quá. Nhớ chị Linh chủ nhà trọ và 2 đứa nhóc. À quên, nhớ a Lô và a Bảy nữa chứ;;)
==================================

trên đường về Cái Mơn, ghé vào hỏi giá 1 Trang, chủ kêu giá là 24 triệu....làm chú Kha ....chạy mất dép....
Cây Trang này năm ngoái em có ghé hỏi, chủ nói là đã bán rồi giá 20tr có buộc dây đỏ làm dấu đó anh!!!!!!!!!!!!!!!!
A Sơn kiu a Kha ra e nhượng lại cây trang vàng này giá 5 xị cho. Hổm bữa e lụm được ở Đất Mũi đó

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Em nhìn trong ảnh thấy tay chơi cởi trần ngồi bên tay phải có vẻ say lắm rồi phải không a dblongthanh ?[/QUOTE]
Toàn là 'đại bợm' đó em ơi ......:DX_X

maivangnambo

Thành viên tích cực
nhớ anh Hoà quá, có dip vào TG ghé em nhé Anh!
Cám ơn những tình cảm của Luyến nếu có dịp về Tiền Giang thế nào anh cũng ghé.Biết mọi người tổ chức of mà thu xếp công việc không được thật tiếc ghê Luyến ơi.
Cây Trang này năm ngoái em có ghé hỏi, chủ nói là đã bán rồi giá 20tr có buộc dây đỏ làm dấu đó anh!!!!!!!!!!!!!!!!

Nhìn mấy tấm hình này mà nhớ ghê.
Cảm ơn anh Bình đã chia sẻ.[/QUOTE
Anh cũng chịu không nổi luôn Sơn ơi!!!

minhkhatran

Quản lý mới
bắc chước lời ANH 7 TRỨ nói : thằng nào hứa bắt ra đình thề mới tin .chiêu này phải áp dụng cho chú tony231904 mới được ANH BÌNH ơi !

tony231904

Thành viên mới
Hôm nay và ngày mai thì anh đều có khách đến vườn chơi.
Hôm nào đi chơi VT thì ghé vườn anh chơi Duơng ơi.
Chắc rồi Anh.ngày đó sắp đến rời.
bắc chước lời ANH 7 TRỨ nói : thằng nào hứa bắt ra đình thề mới tin .chiêu này phải áp dụng cho chú tony231904 mới được ANH BÌNH ơi !
Hehehe.. Lại bêu rếu e rồi. Thứ 3 rảnh ko a? E đi đà lạt ghé a chơi được ko?

NGOCPHUONG_DTV!

Thành viên
Tiền Giang quả là vùng đất của Mai chiếu thủy và Nguyệt quế, có dịp vào miền Tây nhất định phải ghé thăm mấy vườn của các bác. Cảm ơn các bác đã đưa hình ảnh của buổi off!

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Thấy Lô cầm máy,sao kg đưa hình lên.Sợ A giận kg xem hả?A Hưng kg vùa lòng là nói ngay trong 5ph rồi là như kg có gì.Chúc em vui,rất trông xem hình em chụp.

maivangnambo

Thành viên tích cực
Thấy Lô cầm máy,sao kg đưa hình lên.Sợ A giận kg xem hả?A Hưng kg vùa lòng là nói ngay trong 5ph rồi là như kg có gì.Chúc em vui,rất trông xem hình em chụp.
Hổm rày máy tính của chú Lô có trục trặc đôi chút nên không up hình được đó anh Hưng.

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Nếu qua thì sau 26/3 nghen em,20-25 AC đi Hà nội.Đừng buồn,tâm mình sáng thì mắt mình kg cụp là được rồi.Vui lên đi,còn có vài chục năm nữa để vui thôi.Đang đau mà A vẫn cười nè hihi.

luyennguyen

Thành viên
Em không đưa hình lên vì nhiều lý do lắm anh ạ.
- Mấy hôm nay máy tính em trục trặc xử lý hình rất chậm
- Hai nhóc cần máy học bài nên em ít online
- Điều quan trọng nhất là em nghiệm ra rằng mình đã hết duyên với cộng đồng mạng càng cố chia sẻ, càng cố tổ chức sự kiện thì càng gánh thêm phiền não về mình. Sửa hộ bài (rỏ ràng là anh ta chưa biết cách đưa hình và thậm chí sau nhiều tháng tham gia em vẫn nhận thấy anh ta đưa hình vào diễn đàn chưa phải với biện pháp tối ưu) mà vẫn bị 1 anh trẻ đưa lên đoạn đầu đài,.... Ba chuyến off gần đây có em tham gia tổ chức đều có những sự việc ngoài mong muốn, đầu năm tổ chức 2 chuyến off dự định chia sẻ các mối quan hệ thì 2 lần đều nảy sinh vấn đề.
Trong các tháng còn lại của năm nay nếu muốn ngao du em và anh Bảy sẽ 2 người 1 ngựa lên đường không rủ rê anh em nửa đâu
Dự định viết loạt bài về Kỷ Thuật Nuôi Trồng Phôi chắc phải chờ em định tâm lại rồi anh ơi.

Em và anh Bảy sẽ qua Cần Thơ ngay khi có thể
sau lại là 2 người 1 ngựa mà không rủ thằng em này đi cùng? tuần này em qua thăm anh Bảy Trứ và anh nhé!

GioNui

Moderator
... Điều quan trọng nhất là em nghiệm ra rằng mình đã hết duyên với cộng đồng mạng càng cố chia sẻ, càng cố tổ chức sự kiện thì càng gánh thêm phiền não về mình. Sửa hộ bài (rỏ ràng là anh ta chưa biết cách đưa hình và thậm chí sau nhiều tháng tham gia em vẫn nhận thấy anh ta đưa hình vào diễn đàn chưa phải với biện pháp tối ưu) mà vẫn bị 1 anh trẻ đưa lên đoạn đầu đài,.... Ba chuyến off gần đây có em tham gia tổ chức đều có những sự việc ngoài mong muốn, đầu năm tổ chức 2 chuyến off dự định chia sẻ các mối quan hệ thì 2 lần đều nảy sinh vấn đề...
Hix........ đây là tình trạng chung của rất nhiều người, khi tham gia diễn đàn không ít thì nhiều ai cũng gặp phải. Và cũng chính là lý do các forum chết lần chết mòn nhường chỗ cho mấy mạng xã hội như Facebook lên ngôi, là nơi chỉ có những nhóm người quen biết nhau, chơi với nhau thôi.

Quan trọng là lòng mình rộng mở, tâm mình trong sáng thì sẽ có rất nhiều người khác hiểu và chia sẻ với mình đó anh Lô, mấy thứ "linh tinh" sẽ nhanh chóng trôi qua thôi anh. Chúc anh vui vẻ. >:D<

maivangnambo

Thành viên tích cực
- Điều quan trọng nhất là em nghiệm ra rằng mình đã hết duyên với cộng đồng mạng càng cố chia sẻ, càng cố tổ chức sự kiện thì càng gánh thêm phiền não về mình. Sửa hộ bài (rỏ ràng là anh ta chưa biết cách đưa hình và thậm chí sau nhiều tháng tham gia em vẫn nhận thấy anh ta đưa hình vào diễn đàn chưa phải với biện pháp tối ưu) mà vẫn bị 1 anh trẻ đưa lên đoạn đầu đài,.... Ba chuyến off gần đây có em tham gia tổ chức đều có những sự việc ngoài mong muốn, đầu năm tổ chức 2 chuyến off dự định chia sẻ các mối quan hệ thì 2 lần đều nảy sinh vấn đề.
Trong các tháng còn lại của năm nay nếu muốn ngao du em và anh Bảy sẽ 2 người 1 ngựa lên đường không rủ rê anh em nửa đâu
Dự định viết loạt bài về Kỷ Thuật Nuôi Trồng Phôi chắc phải chờ em định tâm lại rồi anh ơi.

Em và anh Bảy sẽ qua Cần Thơ ngay khi có thể[/QUOTE]

Đã xảy điều gì vậy Lô?Đọc mấy dòng nầy tôi như trên trời rơi xuống chẳng biết gì cả.Lạc quan để mà sống Lô ơi,tôi nghỉ những việc xảy ra ngoài ý muốn chắc mọi người đều hiểu mà.Chừng nào Lô đi Cần thơ hú mình một tiếng với nha.