Non Nước Đà Nẵng

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Đi Đà Nẵng đẹp đừng hỏi.
Cảm ơn anh đã nói tốt về Đà Nẵng.
Từ hôm biết tin anh đi Off, rồi được gặp anh ở buổi off, sự hăng hái, nhiệt tình đã làm nhiều anh em cảm kích.
Hôm anh vào Đà Nẵng, em cũng không rõ lắm và hơn nữa hôm đó rất bận, chỉ khi thấy hình mới biết anh có ghé đến Đà Nẵng.
Cảm ơn anh rất nhiều và hẹn anh một dịp nào đó anh em mình nói chuyện với nhau nhiều hơn.

haibien

Quản Lý Viên
Cảm ơn anh đã nói tốt về Đà Nẵng.
Từ hôm biết tin anh đi Off, rồi được gặp anh ở buổi off, sự hăng hái, nhiệt tình đã làm nhiều anh em cảm kích.
Hôm anh vào Đà Nẵng, em cũng không rõ lắm và hơn nữa hôm đó rất bận, chỉ khi thấy hình mới biết anh có ghé đến Đà Nẵng.
Cảm ơn anh rất nhiều và hẹn anh một dịp nào đó anh em mình nói chuyện với nhau nhiều hơn.
Đà Nẵng đẹp, mỗi tội chưa đc ăn Hải Sản tươi :-??:-??:-??

Đang tiếp tục cập nhật ảnh ở trang 2.

VUTIENTHANH

Thành viên

Biển cả quả thật phong phú bao la.Thế mà con người cứ tàn phá biển là sao?

Đường lên Bãi Bụt thật nên thơ:

Những chú Dê nhởn nhơ gặm cỏ:

Có những ngôi vô danh bên đường.Cuộc sống của họ thật xấu số ...

Nếu trao giải kỷ lục Dũng sĩ bắn nhiều nhanh và đẹp nhất có lẽ anh Biên đoạt Vàng . Cảm ơn anh đã chia sẻ những hình ảnh đẹp .
P/S : Mới sáng ra nhưng nhìn thấy mấy mớ cá ,tôm ,ốc và ghẹ anh chụp ,làm em nghĩ luôn đến giá mà bữa tối mùa đông lạnh này có nồi lẩu hải sản thập cẩm với những thứ trên ,cùng mấy chiến hữu thì ôiiiii.....

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Anh Trần Hùng cho ý kiến?
Ý kiến ý cò cái giề? Súng chú ngon, mắt chú có nghề, tác phẩm ảnh của chú đẹp và nghệ thuật là đương nhiên rồi. Bữa đó thấy chú ngắm cái nào là anh nhái theo cái đó mà không theo kịp. Vả lại con D60 cùi bắp của anh nó nổ đì đẹt quá nên...chẳng dám khoe.

Ra Tết anh em mình làm chuyến phượt Hà Giang nghe chú, hy vọng sẽ bắn đc nhiều cảnh đẹp.

haibien

Quản Lý Viên
Ý kiến ý cò cái giề? Súng chú ngon, mắt chú có nghề, tác phẩm ảnh của chú đẹp và nghệ thuật là đương nhiên rồi. Bữa đó thấy chú ngắm cái nào là anh nhái theo cái đó mà không theo kịp. Vả lại con D60 cùi bắp của anh nó nổ đì đẹt quá nên...chẳng dám khoe.

Ra Tết anh em mình làm chuyến phượt Hà Giang nghe chú, hy vọng sẽ bắn đc nhiều cảnh đẹp.
D60 chụp lê tê phê lắm mà anh,đầu tư cái ống kính mới đi.

Up sắp hết ảnh hôm đi rồi,nhiều quá mệt ghê.