Những hình ảnh mới nhất về chuyến Offline Miền Trung-Tây Nguyên.

TruyTinhTrucNguyet

Thành viên mới
Trả lời: Những hình ảnh mới nhất về chuyến Offline Miền Trung-Tây Nguyên.

tình cờ tìm gặp lại cố nhân nguyễn văn thọ qn trên diễn đàn . là nguoi cùng quê và nhà sát vach voi nhau nên nhân ra ngay . truy tinh trục nguyệt là ten của giảng bối xin goi loi chuc suc khoe den các tiền bối nghệ nhân trong diễn đàn . goi loi tham a nguyen van tho thông qua dien đàn . ty mỹ liên 0908119979

TaoLam

Thành viên tích cực

Vui vẻ quá các bác

longk_nguyen

Thành viên

Hôm nay,25/04/2009,Website caycanhvietnam.com tổ chức cuộc gặp gỡ của các thành viên khu vực Miền Trung- Tây Nguyên đã diễn ra tại Thành Phố Qui Nhơn,Tỉnh Bình Định.
Một góc của thành phố trong sương mai- ảnh Mài Đinh

Đến dự có đoàn đại diện BQT Website,Đoàn đại diện khu vực Miền nam,Đoàn đại diện Quảng Ngãi,Đoàn đại diện Quảng Nam,Đoàn Bình định.Các vị khách mời,Phó chủ tịch Hội SVC Việt Nam,Chủ tịch,phó Chủ tịch hội SVC Tỉnh Bình Định.

Sau đây là những hình ảnh mới nhất trong buổi gặp mặt hôm nay.

Chụp hình kỉ niệm tại nhà Văn Hoá Thành phố Qui Nhơn.Phía sau là hòn non bộ,tác phẩm của nguyenvanthoqn

Lúc nầy vẫn chưa đông **.

Bác Xuanalap trao quà kỉ nịêm cho đại diện Bình Định.Bác nguyenvanthoqn tiếp nhận

Bác nguyenvanthoqn đại diện hội SVC TP Qui Nhơn tặng quà lưu niệm cho diĩen đàn CCVN.
Bác Xuanalap dại diện BQT Website caycanhvietnam.com nhận quà.

Bác Xuanalap và bác nguyenvanthoqn bắt tay thân mật.

Phó chủ tịch hội SVC Việt Nam,chủ tịch hội SVC Bình Định phát biểu ý kiến.

Bác Thanhmaidinh,tư lệnh khu vực miền Trung-Tây Nguyên diễn đàn CCVN phát biểu ý kiến.

Bác Trungdruat,tổng đàn chủ CCVN phát biểu.

Chụp ảnh lưu niệm tại hội trường

Bác Xuannalap bên cây sanh bạc tỉ.

Bác Quitai được cô tiếp viên xin đẹp chăm sóc rất cẩn thận,trong khi đó bác Trungdruat ghi chép rất chăm chỉ.

.............................
Những hình ảnh tiếp theo sẽ được các bác trong đoàn tiếp tục cập nhật.
Toàn là các bậc cha chú cao niên, Hôm nay mới diện kiến nhung nhan. Từ trước tới nay có gì mạo phạm mong các chú bỏ quá cho cháu nha:(:(

TaoLam

Thành viên tích cực

Cây cối cứ xanh um thích thật

truongminhduc

Thành viên mới

Cho em hỏi ban quản trị : khi nào mới có buổi offline tiếp theo ạ ?

bạn vào box offline để cập nhật nha.

hôm nay ngày 5/9 có chuyến off miền nam chắc giờ này các bác đã khởi hành rồi.địa điểm offline là bến tre vườn anh dovanlo
ngày mai 6/9 anh em hội offline miền bắc sẽ off tại vườn nhà bác tamchi07 bạn có thể tìm hiểu thêm hoạt động offline tại đây http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/forumdisplay.php?f=7

truongminhduc

Thành viên mới

Dạ, ý em hỏi là offline của hội miền Trung kia ạ, vì em đang ở Miền Trung mà, chính xác là Đà Nẵng.