Nghĩa tình Cà Mau!

lydainghia

Thành viên tích cực
Em vật vả làm việc tại Bạc Liêu mấy hôm trời. Ngẫm đi ngẫm lại, quyết định chạy xuống Cà Mau thăm các anh. Lọ mọ mãi mới tìm được số Bác Vinh (vinhcm) alô ngay để thiết kế gặp gỡ :) Mặc dù bận rộn phòng mạch, nhưng Bác Vinh vẫn tập hợp các anh Sơn (soncm), anh Đồng (luuvienngoai), Bác Trường (nginin) để gặp gỡ. Khổ nổi, do có trục trặc chút việc ở Bạc Liêu nên hơn 12:30 em mới đến Cà Mau, làm phiền các anh chờ đợi.

Thiệt là cung kính cáo lỗi.

Vừa đến bến xe Cà Mau, với mái tóc bồng bềnh lãng tử, nụ cười tươi anh Sơn (soncm) đã đón em ngay :) Và dẫn đến Tân Tân quán, nơi ấy Bác Trường đứng ngay cửa để chờ, thiệt là ấm áp quá đi thôi.

Chớp nhoáng sau Bác Vinh (vinhcm) và Anh Đồng (luuvienngoai) đã xuất hiện. Đầy đủ bộ sậu..... nghĩa tình bắt đầu lai láng :))

Từ trái sang: anh Đồng (luuvienngoai), anh Sơn (soncm), em (lydainghia), bác Trường (nginin), anh Lộc (hội chim) và bác Vinh (vinhcm).

Đội bạn (từ trái sang): anh Thảo (hội chim), anh Tuấn (hội chim), anh Toàn (hội chim), anh Trung (cán bộ đường lối), anh Đồng (luuvienngoai).

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
hình nhỏ quá anh Nghia~ ui,làm em ko thây' mấy anh xơi món gì, mà chay vậy thui hay giấu mấy em đâu hết rùi=))=))=))

lydainghia

Thành viên tích cực
Bàn về việc tưới cây, tưới là phải tưới cho tới nhen mấy anh :)

Sau khi thưởng thức quá trời đặc sản do Bác nginin thiết kế chiêu đãi, anh em quyết định ghé thăm vườn, thăm cây để có chút không khí, chứ off mà nhậu không thì anh em cười chết :))

lydainghia

Thành viên tích cực
Anh Tuấn (hội chim) sau khi thăm vườn đã quyết định về thả chim hết để bắt đầu chơi cây :))

lydainghia

Thành viên tích cực
Xin báo cáo là các hình ảnh này do các anh hội chim chụp, nên có gì chưa rõ mong các anh thông cảm :)

lydainghia

Thành viên tích cực
Mặc dù em không biết gì, nhưng cũng giả bộ rờ rờ cho ra vẻ nghệ nhân cây, hù mấy anh bên hội chim chút chứ :))

lydainghia

Thành viên tích cực
Sau cùng xin cảm ơn các anh đã tạo điều kiện cho em có buổi gặp gỡ chân tình, đầy kỷ niệm nơi Đất Mũi.

Cung kính đa tạ.

Quí Tài

Quản Lý Viên
CÁm ơn Nghĩa , hôm nay mới biết mặt một số anh có nick thấy thường xuyên trên d đ

soncm

Thành viên tích cực
Không máy mình không nhìn được hình Nghĩa ui !
Híc...anh up hình bằng trang gì mà em ko coi được....
Chán quá!
Mình vẫn thấy bình thường mà.
Khi nào về Sài Gòn phải xuống Cà Mau 1 chuyến nữa để từ giã nha Nghĩa ơi. rất tiếc Nghĩa không có thời gian để tham quan một số vườn khác nữa, hẹn chuyến sau nha.

Thụy74

Banned
Mặc dù em không biết gì, nhưng cũng giả bộ rờ rờ cho ra vẻ nghệ nhân cây, hù mấy anh bên hội chim chút chứ :))

Hắn đang tưởng tượng đếm lá Sanh như đếm tiền đây mà,=))=)).Cái đọt ngọn giá bi nhiêu,Nghĩa ơi ? =))

culanluasg

Super Moderator

thì ra Vinhcm là đồng nghiệp,còn trẻ mà đẹp trai nhỉ ,tưởng là lão ông cơ chứ
=))=))=))

ngockien

Super Moderator
Anh em gặp gỡ vui quá !
Cho mình hỏi thăm chusau56 có ở gần đó không vậy,mua cây của anh mấy lần thấy thấy anh rất hiền và rất dễ chịu .

centimet

Quản lý mới
Cung kính mừng CỤ Lý Võ Sư làm một chuyến ra trò!

ngày nào đó...ngày nào đó....sẻ..." đang mơ sắc mớ "

Cung kính
Centimet

cana

Thành viên Mua Bán
hic,sáng hôm đó tiếp anh đinh Thái xong,chiều phải khám phòng khám ko tiếp cụ lý được tiếc quá.cuối tháng này sói,3b,trungduart.....xuống cà mau mời cụ lý cùng đi nhé.