Nghĩa tình đất Bắc.

lydainghia

Thành viên tích cực
Trời, 1g sáng các anh mới cho về khách sạn. Say quá các anh à, xin phép mai post hình chia sẽ.

trungduart

Administrator
Trời, 1g sáng các anh mới cho về khách sạn. Say quá các anh à, xin phép mai post hình chia sẽ.
Trời mấy anh này không hiểu bác lý rùi, thường thì kim hồ chỉ 12h bác:>, chứ 1 h cụ lý buồn hết cỡ...:)|

NaTuan

Quản Lý Viên
Hôm qua Ngọc Kiên có gọi cho mình ra hội ngộ với anh em , nhưng vì có công việc kẹt quá không đi được . Nghĩa còn ở đây lâu không ?

Người Rừng

Thành viên tích cực
Hôm qua Ngọc Kiên có gọi cho mình ra hội ngộ với anh em , nhưng vì có công việc kẹt quá không đi được . Nghĩa còn ở đây lâu không ?
Đốc tờ Nghĩa ra Hà Nội hả anh Tuấn? vui quá rồi nhưng em ở xa nên không thể diện kiến được, chúc Đốc tờ có chuyến chu du vui vẻ cùng các anh em ở Hà Nội nhé!

hoang.htc

Thành viên tích cực
Mới xem xong clip, thấy MOD dc đón tiếp chu đáo, thế thành viên bèo nhèo như em có hy vọng gì hok ta ???

ngockien

Super Moderator
Nghĩa có việc phải về SG sớm hơn dự định anh ơi,hôm qua anh em tụ tập rất vui mà tiếc quá lại thiếu bác :D