Nam định ai đi qua nhớ điểm danh

granitequangphuc

Thành viên
SAU VỤ CÂY SANH lên giá vù vù nam định nổi danh với nhiều đại gia mua bán cây tỷ tỷ cũng thấy tự hào là dân nd khi đó phong trào mua bán thấy mà chóng mặt, khi cây sanh suống dốc cũng kéo theo các đại gia đổ bể, phong trào chơi svc cũng tụt phanh o hãm thấy mà buần ,khi mà phong trào chơi bon sai đang phát triển trên mọi lục địa, mình lập chủ đề lày để trao đổi và chia sẻ với AE cùng sở thích mong rằng sẽ có nhiều AE tham gia chia sẻ

tunglahan

Thành viên
nam định nhiều cây đẹp lắm
các bác úp cho diễn đàn thêm sôi nổi để phong trào cây cảnh nhanh lấy lại thời kì đỉnh cao đi

granitequangphuc

Thành viên
hi toàn cây cùi thôi mà , cụ LêBang nổ phát súng đi
òh dạo lày chắc đi làm cây nhiều lên không có thời gian online

buồn lắm các bác ak.
có cây gì hay phost lên đi anh cho rôm rả
nam định nhiều cây đẹp lắm
các bác úp cho diễn đàn thêm sôi nổi để phong trào cây cảnh nhanh lấy lại thời kì đỉnh cao đi
hix nhiều nhưng toàn cây người ta mình có đâu anh
==================================
chia sẻ ruối cùi

xuanthien1102

Thành viên
hi e xin mạn phép tý.Em thì đam mê cây cảnh , nhà thì chỉ có ít chơi thôi chứ cũng hok kd gì nên chả ảnh hưởng đến thời thế.
E,Thiện ý yên

granitequangphuc

Thành viên
vợ e quê ở Nam định được điểm danh ko a?
được bác ơi năm cứ về 1,2 lần tham gia ăn nhậu chém gió cùng AE là ok
Tiếp đi các bác ơi!
nhà toàn cây cùi có cây nào đẹp đâu mà úp anh ơi

up thêm ảnh đi bạn ơi,cây cùi cũng up nha cho diễn đàn thêm vui và mọi người đc ngắm
thế anh có cây nào úp lên đi
hi e xin mạn phép tý.Em thì đam mê cây cảnh , nhà thì chỉ có ít chơi thôi chứ cũng hok kd gì nên chả ảnh hưởng đến thời thế.
E,Thiện ý yên
kệ đi bạn quan trọng là đam mê thôi
==================================
chia sẻ ls cùi như bó thùi lùi

ngoctiensvc

Thành viên
Mình quê gốc Hành thiện -xuân trường đây
Có lẽ cây cảnh Nam định ,nam điền có thương hiệu rồi ko cần qoảng cao j nhiều .

maritime

Thành viên
Thực sự em ko thấy sự gắn kết và mục đích của topic. Đã làm cái gì thì làm ra ngô ra khoai anh à