Năm mới "kiểu dáng" mới

bonsaithuduc

Thành viên Mua Bán
" Dáng chuối": do Tina Mai Hà thể hiện tại 1 spa ở TP HCM, mong anh em đánh giá và góp "í". Theo tôi đây cũng là trường phái tông cao đang thịnh hành.

cto-mini

Thành viên tích cực
ặc, em hổng dám có ý kiến luôn, phải chi cái cây tuột hết lá, xem xương mới phê :D:D

baotran71

Thành viên
Công nhận năm mới, phong cách xì tin có khác. kaka
Ko biết là chuối hột hay chuối tiêu đây bác ui.
Đầu năm mà thấy chuối này ... Thôi thì cũng ráng <:p<:p<:p

Chúc mừng năm mới

Quí Tài

Quản Lý Viên
Tông cao: Cây này đường thân thon thả uyển chuyển mềm mại. Da còn non,dàn chi OK, chỉ có " bộ trái" là hơi bất thường.
Tóm lại tổng thể đẹp.

bonsaithuduc

Thành viên Mua Bán
Điềm "may" chăng?
Nhìn quanh quất chợt thấy một em mai "nghệ thuật" vừa bung những cánh hoa mai đầu tiên trong ngày mồng 1; liền cắt tỉa theo cãm hứng "dáng chuối".

trời ơi quá dữ ! các bác sưu tầm ra ra dáng này theo em nghĩ là phù hợp vói phong cách hiện đại. nhưng đó là phong cách chơi. . . . . gà. còn chơi cây chắc . . . .không hợp!

huongdongconoi

Thành viên tích cực
" Dáng chuối": do Tina Mai Hà thể hiện tại 1 spa ở TP HCM, mong anh em đánh giá và góp "í". Theo tôi đây cũng là trường phái tông cao đang thịnh hành.
Nay BTC cuộc thi....a...z... Quyết định trao Giải VÀNG CHO NGHỆ NHÂN KIM TÁC GIẢ... bonsaithuduc. Xin chúc mừng :O):O):O):>:>:>:-O:-O:-O
Chúc anh năm mới được nhiều sức khỏe và tương lai tạo ra nhiều hàng zữ hơn nữa...@};-@};-@};-

huongdongconoi

Thành viên tích cực
ặc, em hổng dám có ý kiến luôn, phải chi cái cây tuột hết lá, xem xương mới phê :D:D
Bạn nầy dân chơi lâu năm nè...:>:>

Công nhận năm mới, phong cách xì tin có khác. kaka
Ko biết là chuối hột hay chuối tiêu đây bác ui.
Đầu năm mà thấy chuối này ... Thôi thì cũng ráng <:p<:p<:p

Chúc mừng năm mới
Chắc là chuối HỘT quá. hihihi

Tông cao: Cây này đường thân thon thả uyển chuyển mềm mại. Da còn non,dàn chi OK, chỉ có " bộ trái" là hơi bất thường.
Tóm lại tổng thể đẹp.
Vậy BGK QĐ cho mấy điểm đây???:>:>
=))=))=))=))=))

baotran71

Thành viên
Cây này cho gia nhập clb cây quái được ko bác? Chi cành ko tự nhiên gì hết ráo. Phải giăng "chi", giăng "cành" mới vô bài 8-}

culanluasg

Super Moderator
năm mới anh Vân đổi mới dữ dằn hen,chơi tông cao này làm đệ nuốt nước bọt ừng ực ..

A69

Thành viên tích cực
[/QUOTE]

Nếu cho phép tôi đặt tên cho tác phẩm này thì tôi sẽ đặt tên là: ĐẤT LÀNH CHIM ĐẬU.:>:>:>

huongdongconoi

Thành viên tích cực

báo giá cho em .luôn phí vận chuyển về BP.:)):))
nãy giờ mấy anh bàn không ah.không ai hỏi mua:)):))
Tân ơi.... Đầu năm mà em mang hàng nầy về BP... Thì dàn chi nhà của em chắc phải làm xương dâm lại hết quá...:>:>:-O:-O8-}8-}=))=))

em mang về thực tập loại tông cao trên thân có nu.:)):):))hihih laọi này đang hót trên diễn đàn anh Trai ơi:))