Mời họp mặt anh em clb ccvn miền tây nam bộ

culanluasg

Super Moderator
- tin mới nhận được nhà anh Lô có khô và rượu cực ngon ...tiếc là chỉ cụng có hai cái với anh Lô vì đã uống bên Bến Tre khá nhiều !!!

phuthanhkd

Thành viên
Hôm nay Em về chắc ko kịp rồi, tiếc quá Em xin chúc mừng hội và bỏ phiếu bầu Anh Đỗ Văn Lô (dovanlo) làm chủ tịch!
chúc cuộc họp mặt thành công tốt đẹp, trân trọng!
Có một sự nuối tiếc đang xảy ra trong em huhuhu!

phuthanhkd

Thành viên
- tin mới nhận được nhà anh Lô có khô và rượu cực ngon ...tiếc là chỉ cụng có hai cái với anh Lô vì đã uống bên Bến Tre khá nhiều !!!
Nghe Anh Thuận kể mà thèm quá, tiếc là ko về kịp để dự huhuhu:(:)(:)(( ACE uống dùm mình 1 cốc nhé!

satruky

Thành viên tích cực
Giờ này chắc k anh nào còn đủ sức để điều khiển chuột và bàn phím nữa rồi.

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Anh em về dự cũng khá đông, sau 1 ngày loay quay trong máy của tôi chỉ có đúng 1 tấm hình, những anh em còn trụ lại đến phút 89. Đề nghị anh em có hình nhanh chóng đưa lên, kẻo nguội

Phu Hai

Thành viên Mua Bán
a
A
aNH Lô ơi ,cho mình hỏi ngày 15 tây ở Bến Tre có triển lảm trái cây .và hoa kiểng phải không anh
KHÔNG LÊN DD NÊN KHÔNG BIẾT NGÀY 13-6 HỢP RA MA8TCLB CCVN MIỀN TÂY
NẾU CÓ TRIỂN LẢM CC MÌNH QUA THAM QUAN GHÉ NHÀ ANH CHƠI DƯỢC KHÔNG ANH

dovanlo

Thành viên Danh Dự
aNH Lô ơi ,cho mình hỏi ngày 15 tây ở Bến Tre có triển lảm trái cây .và hoa kiểng phải không anh
KHÔNG LÊN DD NÊN KHÔNG BIẾT NGÀY 13-6 HỢP RA MA8TCLB CCVN MIỀN TÂY
NẾU CÓ TRIỂN LẢM CC MÌNH QUA THAM QUAN GHÉ NHÀ ANH CHƠI DƯỢC KHÔNG ANH
Hội thi trái cây ngon an toàn lần thứ 10 tổ chức từ ngày mùng 1 đến mùng 5 - 5 âl, mời bạn qua chơi.

dungkhiem

Thành viên
Anh em về dự cũng khá đông, sau 1 ngày loay quay trong máy của tôi chỉ có đúng 1 tấm hình, những anh em còn trụ lại đến phút 89. Đề nghị anh em có hình nhanh chóng đưa lên, kẻo nguội
Chú giải: