Một thành viên của DĐCCVN giã từ cuộc sống độc thân!

X.style

Thành viên tích cực
Thời gian vừa qua vì bận rộn với công việc chuẩn bị xây dựng gia đình nên mình không tham gia DĐ một cách thường xuyên được. nay mình xin thông báo với toàn thể anh e trong diễn đàn về sự chấm dứt một cuộc sống độc thân của mình. vào ngày 04/10/2009 dương lịch tức là 16/08/2009 năm kỷ sửu là ngày mà mình(Thành Luân) và cô dâu Hoàng Liên (1987) kết duyên vợ chồng, đây là một dấu mốc quan trọng của đời mình.nay xin thông báo lên DĐ để được chia sẻ với toàn thể anh e.( vì điều kiện địa lý xa xôi nên mình không giám mời anh e tới dự hôn lễ của mình, rất mong anh e thông cảm)
và nhân đây mình xin được gửi tới anh e chùm ảnh cưới của vợ chồng mình:

Xin chân thành sự cảm ơn sự quan tâm của anh em!

honglong237

Thành viên tích cực
kinh quá anh luân ơi. em nhìn mà muốn lấy vợ quá. :D chúc anh chị sớm cho anh em ăn cỗ nhé :D

honglong237

Thành viên tích cực
ô vậy là anh chị cưới vào sau trung thu ạ. hay nhỉ, nhưng mà như vậy mua bánh trung thu chắc mắc lắm. tốn mấy thêm mấy cây sanh :d

minhhunggh

Thành viên
Chúc mừng hạnh phúc. Nhưng giá như bác chụp một số ảnh cưới với cây cảnh, bon sai thì tuyệt biết mấy và như vây gửi lên DD này sẽ hợp hơn.

thuat

Thành viên mới
chúc mừng hạnh phúc nhé.bước vào cuộc sống gia đình là sẽ khó khăn hơn nhưng hãy cố gáng duy trì sở thích của minh nhé

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
Chúc mừng chú nhé! Lại 1 người nữa giống như tôi :D

Ảnh ngoài trời chụp thật hay ghép đấy? Vào khu di chỉ khảo cổ mà chụp ảnh cưới như vậy, ko sợ các cụ giận à?

Đùa tí thôi, nếu chú chụp thực tế thì ở đó giờ đã có dịch vụ gì chưa? Ngày xưa bọn anh vào đó hoang sơ, chả có gì. Đang định khi nào có thời gian, đi lại hết các phế tích nhà Trần ở cụm Hải Dương - Hải Phòng - Quảng Ninh, chủ yếu xung quanh khu vực Yên Tử :D

Chú cưới 04/10 à? Sao ko để muộn hơn, đúng Festival Hải Dương anh em về 1 thể? Lại sợ tốn thêm mấy mâm cỗ chứ gì :D

tieungaogiangho

Thành viên
ha ha ha

Vui quá, vui quá, chúc mừng đôi bạn trẻ trăm năm hạnh phúc.

Người xưa có câu "Yêu nhau mấy núi cũng trèo, mấy sông cũng lội, mấy đèo cũng qua", tình yêu mà Thành Luân giành cho Hoàng Liên thật là đẹp và thơ mộng, không có khó khăn nào có thể cản trở họ đến với nhau và hôm nay cả nhà chúng ta đã được chứng kiến những dây phút đẹp đẽ nhất trong cuộc đời của đôi bạn trẻ, rừng núi ơi hãy yên lặng để hai người hôn nhau.

Tất cả chúng ta hãy cho một tràng vỗ tay và nâng ly chúc phúc cho đôi bạn trẻ nào. 123 zoo. cay cay cay ha ha ha.