Một Chuyến Đi Sướng Ơi Là Sướng...!

hoang.htc

Thành viên tích cực
còn không Sói ui ? mấy cái vườn dưới xì phố đã ghê, tiếp dj ku, sau chuyến dj Sói thành Sao lun gòi

trungduart

Administrator
Lại phải chờ tới ngày mai, ngày mai kéo 1 bi thuốc lào, 1 cốc chè nóng rùi tiếp nha sói hic.

ngoc_dung

Moderator
Sói ơi! Hôm ở Cà Mau anh ham vui nên mới "lở" có lần đầu, Sói đừng đưa hình lên nhen Sói. Mọi người mà thấy hình là anh trốn luôn nhen. Đừng đưa lên nhen ...tưng...tưng...tưng
Chúc mừng Sói đã có những kỉ niệm thật đẹp.

Anh Lô "lỡ" làm gì đấy,nói nhỏ cho anh nghe đi Sói,anh ko nói với ai đâu,"có nói thì chỉ nói với mỗi chị gái anh thôi=))"

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Chiều muộn về nhà cùng Đàn Chủ chờ anh Lô lên
Sau đó anh em ra quán ăn tối....

có 3dy cùng vợ

anh TUANKHANH và anh Tý Kiểng nữa..

thời giai trôi nhanh quá, 10h tối rồi! ăn xong 3 anh em vội vàng ra bến xe, anh 3 đã chờ sẵn...đi Cà Mau thôi.

Ngày thứ 5: hơn 6h sáng đến Cà Mau...tới trưa gặp mặt khá đông thành viên rồi

ăn trưa tại nhà anh Đồng (luuvienngoai) xong cũng hát hò tý ty, thể hiện 1 chút..
Máy này chấm điểm rất chuẩn, chủ nhà chỉ được về nhì thôi...kaka...ko ngờ gặp đối thủ đáng gờm quá!.

Về nhà anh Hải nghỉ trưa thôi...Mệt quá rồi!

Ngủ dậy là đi thăm vườn liền...

Đoạn này kể nhiều tên nhưng rất tiếc là không thấy được tấm hình nào cả

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Các Bác tiếp Sói hoành tráng quá! Hoanglong70 thì chắc là trốn rồi vì nhìn cái chồng beer ... k...k...kk...ììì..aaa..... kìa ... :((

TUANKHANH

Moderator
Chuyến đi hoành tráng quá nha Sói, sướng là đi mà không có cái đuôi bám theo kè...kè.....

Sói Hoang

Quản lý mới
Bác Sói đi xa về có quà không đấy,hôm nào tạt vườn em chơi nhá,hi hi.;))
ok boy...hôm nào anh qua nha! thấy có nhiều Sa Tùng quá...
ngưỡng mộ anh quá!1 chuyến đi để đời!nhìn mà thèm ....!
:x thanks em nha...
đến Bình Thuận...=>bỏ qua Sao vậy bạn Sói...?!?
Đã đến rồi mà không thăm vài người bạn nào nhỉ...[-(
hi...đến Bình Thuận trời cũng đã tối nên mình chỉ dạo được 1 góc thành phố thôi...
ôi sướng thật nhất là sự đón tiếp nồng nhiệt của ae, kg biết mình đi có được như vậy ko nhỉ? được 1 nữa vậy mình cũng sắp xếp đi 1 chuyến. Đà lạt thay đổi thế sao? vườn hoa thành phố giờ đầu tư ra phết nhỉ. Chúc mùng bạn Sói có chuyến đi thành công
Thanks Bác nhiều ạ!..
Chuyến đi quá hoành tráng, đi nhiều vậy mà vẫn thấy Sói khoẻ ghê, nếu là anh chắc theo không nổi.
hehe...mệt nhưng sướng mà anh! Sướng rồi muốn sướng nữa nên tự nhiên nó lại khỏe anh ah!;;)
còn không Sói ui ? mấy cái vườn dưới xì phố đã ghê, tiếp dj ku, sau chuyến dj Sói thành Sao lun gòi
Vì chuyến đi này gặp gỡ anh em là chính nên mình cũng ko chụp nhiều hình về cây nắm bạn ah!
hoàng tráng quá bác sói ơi, về có quà cho ae nhé
Thanks bạn....
híc nhất Sói rồi, mình ở cũng gần mong mà không được luôn.....
Hạ quyết tâm là được mà Mai Vàng...>:D<
ẵmh
anh dơ tay lên vào cái bức tượng nhìn mà ghê
:)) ghê gì em?
Lại phải chờ tới ngày mai, ngày mai kéo 1 bi thuốc lào, 1 cốc chè nóng rùi tiếp nha sói hic.
keke...ok anh! em ăn cơm cái đã...
Chúc mừng Sói đã có những kỉ niệm thật đẹp.

Anh Lô "lỡ" làm gì đấy,nói nhỏ cho anh nghe đi Sói,anh ko nói với ai đâu,"có nói thì chỉ nói với mỗi chị gái anh thôi=))"
he...hôm nào lên Hà Nội em kể nha anh!
Sói đã đi 'tiền trạm' rồi, bao giờ mói đến những AE khác đây????
Sorry chú Bình...
Dịp khác nhất định cháu sẽ qua thăm chú ạ!
Lại đi ngủ theo bà xã
hi..ko vậy thì cháu te tua luôn Bác ạ..

caucomay

Thành viên
hi...đến Bình Thuận trời cũng đã tối nên mình chỉ dạo được 1 góc thành phố thôi...
Trời tối mà dạo một góc thành phố... Buồn nhĩ...???
Biết đâu nơi góc phố nào đó có người bạn...đang chờ... Hội ngộ.
Có phải chăng...:-/

Sói Hoang

Quản lý mới
Sói đến Bình Thuận không có ai đón tiếp, bị bỏ qua àh? :D
Các Bác tiếp Sói hoành tráng quá! Hoanglong70 thì chắc là trốn rồi vì nhìn cái chồng beer ... k...k...kk...ììì..aaa..... kìa ... :((

;)) em cũng có uống được đâu anh?
em uống chè đá không à...Vào đó ko gặp được anh tiếc quá!
Chuyến đi hoành tráng quá nha Sói, sướng là đi mà không có cái đuôi bám theo kè...kè.....
Anh thì thấy khác nha Khanh! Đi mà có cái đuôi bám theo mới "sướng"
hehe...em bổ sung:
có cái đuôi cũ bám theo thì vướng
có cái đuôi mới bám theo thì sướng
Trời tối mà dạo một góc thành phố... Buồn nhĩ...???
Biết đâu nơi góc phố nào đó có người bạn...đang chờ... Hội ngộ.
Có phải chăng...:-/
hehe...góc phố đó tối lắm em ko dám vào...

lnvinh

Super Moderator
Đến vườn anh mà không báo hén, chơi kì nhen, không là đãi đặc sản Hóc Môn không đường về rồi.