Lan Kiếm vàng

dancayocap

Thành viên
Chào bạn Tứ, bạn phải chờ đến tháng tư sang năm để các cây kiếm ra hoa mới biết cây nào là kiếm vàng, kiếm đỏ....chứ nhìn cây thực tế cũng chịu bạn ơi. Chỉ tin người bán khi cây đã ra hoa thấy trực tiếp hoặc người sưu tần lan chia lại Tứ ơi.

phonglantuquy

Thành viên mới
Chào bạn Tứ, bạn phải chờ đến tháng tư sang năm để các cây kiếm ra hoa mới biết cây nào là kiếm vàng, kiếm đỏ....chứ nhìn cây thực tế cũng chịu bạn ơi. Chỉ tin người bán khi cây đã ra hoa thấy trực tiếp hoặc người sưu tần lan chia lại Tứ ơi.
Dạ, xin cảm ơn chú nhiều, đúng là như chú nói nhiều lúc không hoa mua cái này nó ra cái nọ, đẹp, độc thì không sao, không có thì buồn lắm. Nhà chú trồng nhiều lan không, bữa nào con ghé thăm được không ạh. Tại con làm việc ở Q1.

dancayocap

Thành viên
Nhà minh lan cũng ít thôi, chủ yếu để giải trí thú vui thiên nhiên thôi. Có dịp ghé chơi để giao lưu.

phonglantuquy

Thành viên mới
Nhà minh lan cũng ít thôi, chủ yếu để giải trí thú vui thiên nhiên thôi. Có dịp ghé chơi để giao lưu.
Khi nào có dịp xuống Vũng Tàu con Alo cho chú nhé. Hy vọng sẽ được gặp chú, chúc chú mạnh khỏe và có nhiều lan đẹp.

hk6_3

Thành viên mới
Trả lời: Kiếm vàng

vàng thì mình o có ,nhưng nâu thì có vài bụi.AE nào cần mình biếu đôi nhánh về ươm chơi./.b-(
Bác cho e xin 1 nhánh về ươm có dc k ạ :-SS inbox e hoặc nt giúp e vào sdt 0963.870.220 nhé. Thanks bác nhiều ạ

culanluasg

Super Moderator
hiện nay giá kiếm var alba ,semi alba cực cao,nhờ vào sự làm giá của các con buôn lan kiếm ,lên như bitcoin vậy