Lời cảm ơn gửi đến ae Tân Phú-Đồng Nai!

Blackrose86

Thành viên tích cực
Lẽ ra nên gõ những dòng này từ hôm qua ngay trong topic phóng sự,nhưng nghĩ nên lập riêng topic này để nói lời cám ơn một cách chân thành nhất.
Đây là lần thứ 2 Bl đc về ĐN dự off,vì đã có ấn tượng từ đợt off Long Khánh,nơi đây có những con người thật mến khách,vui vẻ,có không khí mát mẻ sảng khoái. Và lần này cũng vậy.
Đến thăm vườn a Phát La Ngà,anh Sơn Đá ba chồng,anh Minh Kha Trần,đâu đâu cũng đc tiếp đón vô cùng thân thiện và chu đáo.
2 ngày là quá ngắn ngủi,nhưng đã đủ để cảm nhận đc chân tình của chủ nhà dành cho khách phương xa. Ở một khía cạnh nào đó,buổi off chưa đạt đc ý nghĩa về mặt chuyên môn dù(hoặc vì) có rất nhiều bậc nghệ nhân lão làng tham dự,nhưng đó chỉ là một vết gấp nhỏ,ko đáng để bận tâm.
Cuộc chơi kết thúc,chủ nhà lại lầm lũi thu dọn chiến trường,như những lần dậy sớm thức khuya chuẩn bị bữa sáng cho ae.
Với sự cảm kích của cá nhân,xin đc nhiều lần cám ơn,mong ngày gặp lại.
Chúc ae Đồng Nai ngày càng phát triển,ngày càng gắn bó,để những gì tốt đẹp vẫn còn mãi trong lòng khách phương xa.
Nha trang 1/7/2013.

hienvt

Thành viên tích cực
thương lắm a KHA TRẦN
Sáng khoảng 4h30 sáng giật mình dậy thấy a KHA chay xe hơi vào 1 mình chở theo 30 con gà 1 mình nấu cháo cho anh em ăn mà đêm qua anh ấy nhậu tới 1h đêm
món cháo tuyệt vời(cháo gà NẤM MỐI)
Cảm ơn anh và toàn thể anh em TÂN PHÚ ĐÔNG NAI

jetli vn

Thành viên tích cực
thương lắm a KHA TRẦN
Sáng khoảng 4h30 sáng giật mình dậy thấy a KHA chay xe hơi vào 1 mình chở theo 30 con gà 1 mình nấu cháo cho anh em ăn mà đêm qua anh ấy nhậu tới 1h đêm

tiết quá kg đc sực món cháo nấm mối

đoàn vt mấy giờ tới nhà hả anh HIỂN VT?

Blackrose86

Thành viên tích cực
thương lắm a KHA TRẦN
Em cũng thương nhất gd a Kha đó a,2 ngày đêm vất vả nhưng vẫn luôn nở nụ cười,tiếc rằng lúc chia tay vội wá ko kịp ôm 1 cái cho đã nỗi lòng!

hienvt

Thành viên tích cực
tiết quá kg đc sực món cháo nấm mối

đoàn vt mấy giờ tới nhà hả anh HIỂN VT?
Tới nhà 7h tối đó B ơi
đi chơi thật vui và cảm giác thật đã tiếc là còn thiếu chân dài[-O<

jetli vn

Thành viên tích cực
Tới nhà 7h tối đó B ơi
đi chơi thật vui và cảm giác thật đã tiếc là còn thiếu chân dài[-O<
anh quên hả ,, 23h30 đó chân dài quá trời mà hỏng biết của ai:)):)):))
chắc anh KHA ÉM HÀNG:))

Kim Khi Tai

Moderator
Uống nhiều quá say mệt muốn chết.
Thank Mr. Kha đã tổ chức và AE tham gia buổi off vui vẻ ấm cúng,
Chúc diễn đàn tổ chức nhiều buổi off đễ nâng cao tình đoàn kết, nâng cao kinh nghiệm và xây dựng nhiều tác phẩm đẹp.
Kim Khí Tài và Mr. Qui về tới Vũng tàu lúc 6h30.

MrBean007

Thành viên
Mệt quá Đen ơi!

tay chân dở không lên hàng đè hoài không xuống
Say quá đè nhầm cây LS đề mô hôm qua tưởng đâu đè hàng hà bắp :)):)):))
Về đến BD mấy giờ.
==================================
Cảm ơn những ace ở phương xa đã giành chút ít thời gian đến Định Quán, Tân Phú.
Cám ơn những món quà của các ace đã gửi tăng ae ĐQ và TP.
Chúc mọi người luôn vui.

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Say quá đè nhầm cây LS đề mô hôm qua tưởng đâu đè hàng hà bắp :)):)):))
Về đến BD mấy giờ.
Về tới nhà gần 10 giờ tối, trong bóp có thêm 1 cái biên bản nữa (tốc độ),

Mệt mà vui quá.

Cảm ơn chú Kha và sự rất nhiệt tình của anh em.

dabachong

Thành viên tích cực
Uống nhiều quá say mệt muốn chết.
Thank Mr. Kha đã tổ chức và AE tham gia buổi off vui vẻ ấm cúng,
Chúc diễn đàn tổ chức nhiều buổi off đễ nâng cao tình đoàn kết, nâng cao kinh nghiệm và xây dựng nhiều tác phẩm đẹp.
Kim Khí Tài và Mr. Qui về tới Vũng tàu lúc 6h30.
bùn oi là bùn người AE nói chiều ghé ĐQ lèm anh phát và dabachong chờ mãi mà hổng thấy giận rùi đó...huhuhuuuuuu.....:(:)(:)((...8->8->8->8->....hôm qua còn tiếp đoàn TP tới ...12..giờ đó mà cũng ko thấy các bạn đâu...????????????.....chúc cả nhà đầu tuần làm việc hiệu quả và zui zẻ nhé..

penjing62

Thành Viên Danh Dự
bùn oi là bùn người AE nói chiều ghé ĐQ lèm anh phát và dabachong chờ mãi mà hổng thấy giận rùi đó...huhuhuuuuuu.....:(:)(:)((...8->8->8->8->....hôm qua còn tiếp đoàn TP tới ...12..giờ đó mà cũng ko thấy các bạn đâu...????????????.....chúc cả nhà đầu tuần làm việc hiệu quả và zui zẻ nhé..
a và a CÔNG vừa về đến ....k thèm ăn cơm mở máy xem tin liền...
chúc ae, vui ,khỏe....chúc,SƠN, BLACK phục hồi thể lực,CÁM ƠN SỰ NHIỆT TÌNH CỦA BẠN MINH KHA

Blackrose86

Thành viên tích cực
đi off về cây cối có bị làm sao không Thức?.
Dạ may mắn là hệ thống tưới nước điều khiển bằng giọng nói lần này đc nâng cấp nên ko tèo em nào,thậm chí có vài e tưởng sắp ra đi,giờ có dấu hiệu hồi sinh,hihi.
Dự định tối nay phải thưởng lớn :">

hienvt

Thành viên tích cực
a và a CÔNG vừa về đến ....k thèm ăn cơm mở máy xem tin liền...
chúc ae, vui ,khỏe....chúc,SƠN, BLACK phục hồi thể lực,CÁM ƠN SỰ NHIỆT TÌNH CỦA BẠN MINH KHA
đúng rồi lên 2 ngày trên đây toàn ăn gà ,phở đâu ăn cơm phải không anh
khuya khuya rồi hãy ăn cơm anh ơi:-t