Lễ khai Trương - Thành Lập Câu Lạc Bộ Sinh Vật Cảnh

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Xin chúc mừng CLB Bình Dương, chúc CLB hoạt động hiệu quả,không ngừng phát triển... chúc buổi lễ thành công tốt đẹp.@};-

phamtrancongcrao

Thành viên
Xin chúc mừng CLB Bình Dương, chúc CLB hoạt động hiệu quả,không ngừng phát triển... chúc buổi lễ thành công tốt đẹp.@};-
Chúc mừng CLB Bình Dương, nhớ up ảnh để anh em theo dõi nhen Công.
.up cay đep đe moi nguoi thuong thuc nhe
chuc le khai troung thanh cong tot đep nhe!\:D/
Xin cảm ơn những lời chúc mừng của các anh, chú Vinh. Công xin được phép mời các anh, chú Vinh đến tham dự buổi lễ.
Buổi lễ sẽ được up lên cho mọi người. Xin cảm ơn sự quan tâm của tất cả thành viên diễn đàn.

tieude

Thành viên
sao ko làm ngày cn xếp
gần tết công việc em còn bận hơn nữa
lần trước đã ko đi dc rồi
hơi buồn đó nha đại ca

pvson

Thành viên
Mấy giờ khai mạc vậy Công. cho mình đăng ký một số thành viên CLB xã Long Hòa và xã bạn. do chưa biết giờ KM nên chưa báo và chưa biết số người tham dự được.

phamtrancongcrao

Thành viên
sao ko làm ngày cn xếp
gần tết công việc em còn bận hơn nữa
lần trước đã ko đi dc rồi
hơi buồn đó nha đại ca
Giờ cận tết ai cũng bận hết mà, nhưng sắp xếp mãi mới chọn ra được một ngày này thôi em àh. Thôi thì cố gắng sắp xếp lên dự buổi lễ nha. Nội dung trong hôm nay sẽ cập nhật.
==================================
Mấy giờ khai mạc vậy Công. cho mình đăng ký một số thành viên CLB xã Long Hòa và xã bạn. do chưa biết giờ KM nên chưa báo và chưa biết số người tham dự được.
Nội dung buổi lễ cũng như giờ giấc con sẽ up trong ngày hôm nay thôi. Chú xem rồi báo số người để con sắp xếp nha. Cảm ơn chú nhiều.

Sau cuộc tham quan, họp mặt tại cơ sở nhà vườn Gia Long ngày 11-12-2011 cũng đã trao đổi với các hội viên nhiệt tình tham gia CLB. Và tới thời điểm bây giờ nhà vườn cũng đã hoàn thiện hội quán, sửa sang, sắp xếp lại vườn.

Và nay thay mặt nhà vườn – hội quán cafe Gia Long, Công xin được phép thông báo đến toàn thể thành viên cũng như hội viên CLB đó là vào ngày 19-01-2012 (nhằm ngày 26 tết) sẽ chính thức là lễ khai trương CLB với tên gọi “CLB sinh vật cảnh Tương Bình Hiệp”
Nội dung buổi lễ Công sẽ gửi đến thật cụ thể và chi tiết.(sẽ up trong thời gian sớm nhất)
Nay Công thông báo cho mọi người được biết và sắp xếp thời gian đến tham dự.

Các thành viên đã đăng ký tham gia CLB:
Nguyentranthaison
kimquytrung
linhz50
tieude
LêNgọcTân
bibonsai
CuongaHM
vophongvn1978
treeman
Nhancuibap
haokiet
bd47je
huavancuong
RangKhenh
minhth111 Long Thành
Ta ton Q 12- TP. HCM (không có sđt liên lạc, ace nào biết cho Công xin số)
huavancuong
vinor
hung_TTD
vucongpro
tung chi
ToanNet
pvson
Chúc mừng ACE Bình Dương, chờ hình ảnh chia sẻ của CLB.

Bonsainghiepdu

Thành viên tích cực
chính thức là lễ khai trương CLB với tên gọi “CLB sinh vật cảnh Tương Bình Hiệp”

Các thành viên đã đăng ký tham gia CLB:
Nguyentranthaison
kimquytrung
linhz50
tieude
LêNgọcTân
bibonsai
CuongaHM
vophongvn1978
treeman
Nhancuibap
haokiet
bd47je
huavancuong
RangKhenh
minhth111 Long Thành
Ta ton Q 12- TP. HCM (không có sđt liên lạc, ace nào biết cho Công xin số)
huavancuong
vinor
hung_TTD
vucongpro
tung chi
ToanNet
pvson
Chúc mừng CLB SVC Bình Dương. Chúc buổi lễ thành công tốt đẹp.
Chủ xị up hình nhiều nhiều để anh em chia vui nhé!

Gửi trước lẵng hoa chúc mừng vì không đến tham dự được:

Bonsainghiepdu.

phamtrancongcrao

Thành viên
cảm ơn sự nhiệt tình và những lời chúc mừng của các anh rất nhiều.Chiều nay sẽ gọi điện thoại thông báo cho các hội viên. AI đọc được thì nhanh tay đăng ký nha, để Công có thể sắp xếp tiếp đón mọi người tốt hơn.

ngockien

Super Moderator
Chúc CLB sinh vật cảnh Tương Bình Hiệp hoạt động đoàn kết vững mạnh,phát triển không ngừng.
Chúc buổi lễ khai trương thành công tốt đẹp.Rất mong có dịp được ghé thăm CLB và giao lưu cùng anh em :D

hung_TTD

Thành viên
Hồi chiều được anh thông báo lễ khai trương CLB, nên anh Công cho em ĐK 1 vé nha. Mọi người nhanh ĐK còn cho anh Công sắp xếp chuẩn bị nào, thanks a.

phamtrancongcrao

Thành viên
Chúc CLB sinh vật cảnh Tương Bình Hiệp hoạt động đoàn kết vững mạnh,phát triển không ngừng.
Chúc buổi lễ khai trương thành công tốt đẹp.Rất mong có dịp được ghé thăm CLB và giao lưu cùng anh em :D
Cảm ơn bác Kiên, nếu có điều kiện con mời bác vào tham quan vườn cũng như giao lưu với hội viên CLB.
Chúc buổi khai trương thành công tốt đẹp ! Có dịp ghé hội quán Cf thưởng cây bạn nhỉ ?
Cảm ơn anh, rất vui khi được đón tiếp anh tại hội quán.
Hồi chiều được anh thông báo lễ khai trương CLB, nên anh Công cho em ĐK 1 vé nha. Mọi người nhanh ĐK còn cho anh Công sắp xếp chuẩn bị nào, thanks a.
Rồi, đã xác nhận 1 vé của Hùng.
chúc anh thành lập CLB sinh vật cảnh thành công và tốt đẹp. thân !
Bữa trước Toàn không tới được, nhưng đợt này cố gắng sắp xếp tới dự nha.