lại mâm xôi con gà .!

sieuquayhg

Thành viên
Cây này đích thị là mâm xôi con gà rồi. Nhưng bác phải để thêm chai rượu và ít mồi bên cạnh mới đúng chứ. Hì hì

vuongcc

Thành viên
cây này có vẻ mâm xôi con gà hơn.!
---------------

Há...ha ha!!!:D:D:D
Đúng là cây cảnh nghệ thuật đã đi vào ẩm thực!
Chúc mừng bạn đã có tác phẩm ẩm thực thứ 2!
Khi nào bạn sưu tầm được tác phẩm ẩm thực nữa nhớ đừng quên rượu nha!

thoivt

Thành viên
Cây đẹp nhưng bạn đưa vào chậu thiếu thẩm mỹ quá, cách chọn chậu và trồng cây phù hợp sẽ tăng vẻ đẹp cảu cây lên rất nhiều đó bạn à

thuuhien

Thành viên
Cây đẹp nhưng bạn đưa vào chậu thiếu thẩm mỹ quá, cách chọn chậu và trồng cây phù hợp sẽ tăng vẻ đẹp cảu cây lên rất nhiều đó bạn à
đúng vậy. cám ơn bạn thật nhiều. mình trong giai đoạn có gì chơi nấy, đang lắng nghe ý kiến đóng góp. sẽ thay đổi chậu ngay nều có góp ý hoặc có chậu vứa ý.

thuuhien

Thành viên
bạn cũng nên thông cảm. chỗ mình không phải là nơi có truyền thống chơi cây cảnh. không phải muốn chậu nào có chậu đó để chọn. cây mình mua cả tháng rồi. chậu vừa đựoc bù cho một chậu khác người giao làm hỏng. người làm chậu cũng mới tập toẹ. màu chậu vô cùng phản cảm. mìhn vừa đến tận nhà góp ý. càm ơn bạn đã quan tâm.! rất mong đựoc ý đng1 góp của bạn sau này.!