Lưu ý về chuyên mục Cây của tôi.

phanchitho

Thành viên mới
tôi có bài hỏi về cách để tược mai gốc mới trồng (kèm ảnh) nhưng không biết có đúng quy định không nhưng chưa thấy trả lời xin diễn đàn cho một lời khuyên
xin chân thành cảm ơn

thongbala

Thành viên
vườn của con nít của em đâu mất rồi[-O<
==================================
vườn cây của con nít . đâu mất roi sao e hong tháy nửa

nguyenhuytoan

Thành viên
không hiểu sao bao nhiêu dữ liệu của tôi trong mục.vườn cảnh huy toan. bị nỗi hết o xem được, vậy mong ban quản trị khôi phục giúp xin chân thành cảm ơn!

haibien

Quản Lý Viên
không hiểu sao bao nhiêu dữ liệu của tôi trong mục.vườn cảnh huy toan. bị nỗi hết o xem được, vậy mong ban quản trị khôi phục giúp xin chân thành cảm ơn!
Vấn đề thì anh xem kỹ lại cái topic dưới
http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=87356

Do thì do site anh đã up ảnh lên nó f ò.
Do thì do anh đã up lên đó lên tự nó hỏng.
Giờ chỉ có anh tự giải quyết việc của anh thôi do ảnh gốc trong máy anh mới có.
Anh up lại ảnh lên site ổn định hơn như photobucket rồi link lại ảnh vào các bài viết cũ đã bị hỏng ảnh đó.

nguyencuong478880

Thành viên
Làm sao để tạo một vườn riêng cho mình, ai có thể giúp em được không? Em cảm ơn nhiều.
Bạn tạo một tài khoản trong Photobucket để úp ảnh của mình lên mạng. Chỉnh sửa ảnh với kích cỡ 640 x 480 hoặc 800 x 600 để khi đăng trên diễn đàn người khác dễ xem.
Tại CCVN mục “ Vườn thành viên” Bạn viết bài rồi copy ảnh bên photobucket sang.
Chú ý: Các thao tác phải nhanh nếu … lâu quá 10 phút bài không đăng được .
* Vì vậy nên viết bài trong Word chỉnh sửa xong rồi Coppy .
* Cùng một lúc mở nhiều cửa sổ, sau đó thu nhỏ xuống thanh công việc để khi cần lôi lên cho nhanh.
* Photobucket để quá 3 tháng không mó sẽ bị mốc.
* Khi đăng bài không được nói xấu cán bộ , chửi thầm công an…
…………………………….Chúc vui vẻ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

phong nguyen1

Thành viên tích cực
Bạn tạo một tài khoản trong Photobucket để úp ảnh của mình lên mạng. Chỉnh sửa ảnh với kích cỡ 640 x 480 hoặc 800 x 600 để khi đăng trên diễn đàn người khác dễ xem.
Tại CCVN mục “ Vườn thành viên” Bạn viết bài rồi copy ảnh bên photobucket sang.
Chú ý: Các thao tác phải nhanh nếu … lâu quá 10 phút bài không đăng được .
* Vì vậy nên viết bài trong Word chỉnh sửa xong rồi Coppy .
* Cùng một lúc mở nhiều cửa sổ, sau đó thu nhỏ xuống thanh công việc để khi cần lôi lên cho nhanh.
* Photobucket để quá 3 tháng không mó sẽ bị mốc.
* Khi đăng bài không được nói xấu cán bộ , chửi thầm công an…
…………………………….Chúc vui vẻ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ngườ ta chửi thầm làm sao mình biết A.?

ducthanhvnpt

Thành viên
Do File ảnh quá nặng và dữ liệu đã cũ, nay nhờ BQL diễn đàn xóa dùm chuyên mục :Giới thiệu một số cây vườn nhà đức thanh năm 2013 để lập lại vườn mới. Thank...

Anh Hai Lúa

Thành viên mới
Xin BQT chuyển giùm "Vườn cây của Anh Hai Lúa" khi tôi vào vườn cây của tôi thì không thấy một số ảnh cây cảnh trong vườn nhà tôi rất mong BQT chuyển giùm thành "Vườn cây Anh Hai Lúa" Xin cảm ơn!

trungduart

Administrator
Xin BQT chuyển giùm "Vườn cây của Anh Hai Lúa" khi tôi vào vườn cây của tôi thì không thấy một số ảnh cây cảnh trong vườn nhà tôi rất mong BQT chuyển giùm thành "Vườn cây Anh Hai Lúa" Xin cảm ơn!
Bạn gửi link bài viết bạn yêu mình xem giúp bạn