Lưu ý về chuyên mục Cây của tôi.

nguyenphuchai23

Thành viên mới
em cũng muốn có một khu vươn để ra mắt mọi người nhưng không biết phải làm cách nào xin BQT hương dẫn cụ thêr hơn xin cảm ơn!
~X(
==================================
không biết làm cách nào mà post được ảnh lên!:((

hoangdung2612

Thành viên mới
thân chào tất cả anh em. em là member mói của box này.mong anh em giúp đõ
==================================
em cũng vậy .e rất đam mê cây cảnh .em có 1 số cây cũng muốn tải lên để anh em cùng tham khảo .mong duoc sụ giúp đõ của anh admin

huuducIT

Thành viên tích cực
Các bác cho em hỏi là tại sao em đã kích hoạt Acc rồi mà vẫn không đọc được bài viết nhỉ?

sangtu

Thành viên mới
em chao cac bac em la member o trang nay bac nao co cay sanh la mong muon ban pót len em coi xem de em mua

bac nao co thi pm nha

congnguyetque

Thành viên
các bác giúp e với sao e không đọc được bài viết của mình nữa
khi e vào cứ nhận đc thông báo
congnguyetque, bạn không có quyền vào trang này có thể có những lý do sau:
  1. Quyền thành viên của bạn không thể sử dụng chức năng này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung Bài viết của thành viên khác?
  2. Quyền thành viên của bạn không thể vào Khu vực này. Hãy xem thông báo trong FAQs forum.
    [*]Bạn đã Đăng ký nhưng chưa xác nhận việc Đăng ký qua thông tin gởi đến Email, nếu vậy xin lại coi hộp Mail của bạn. Có thể nằm trong hộp Spam/Bulk.
Có thể bạn muốn tham gia vào nhóm Vip tại chuyên mục mua bán xin hãy đăng ký tài khoản Vip .

nguyencuong478880

Thành viên
Nhờ BQT sửa bài :Thử up hình của Cường , cho đúng quy định của diễn đàn .
Vì Cường là lính mới tò te ... xin cảm ơn nhiều !.

caycayrot

Thành viên mới
Nhờ các anh trong BQT đổi "Hòn đá đẹp" của em từ vườn cây cũ thành "Vườn đá đẹp của RỐT" giúp em nhé em xin cảm ơn nhiều!

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Kính chào BQT! Em mới tham gia diẽn đàn nên ko biết đã lập 2 vườn trên này! Mong BQT xóa dùm em 2 vườn của trinhvanphung. Rồi em sẽ làm lại 1 vườn cho anh em tiện theo dõi ạ! Rất mong được sự đồng ý của BQT ạ! Em xin cảm ơn nhiều!

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Kính chào BQT, em mới đọc nội quy diễn đàn xong,thấy ai cũng chỉ 1 vườn,còn em thi lập tới 2 vườn! Nên em nhờ BQT xóa dùm em 1 vườn có được ko ạ? Xin cảm ơn!

TapBonsai

Thành viên tích cực
Xin hỏi BQT: Khi lập vườn mới có phải mất phí hay không ạ. Điều này tôi chưa được rõ...