Khuya thứ 6 đi thăm anh Ba Hưng - Cần Thơ

trungduart

Administrator
Tình hình dạo này sức khoẻ anh Ba Hưng không được yếu nên Em sắp xếp xuống Cần Thơ 1 chuyến thăm anh và vườn cây nho nhỏ trên sân thượng và cũng như lời hứa của anh, anh em nào xuống dịp này tặng ae mỗi người 1 cây mang về làm quà. Dự kiến trungduart sẽ đi vào chiều tối ngày mai, là thứ 6 ngày 8-4, ae nào muốn có chiếm lợi phẩm alo mình đặt vé đi cùng luôn.

Kim Khi Tai

Moderator
Tình hình dạo này sức khoẻ anh Ba Hưng không được yếu nên Em sắp xếp xuống Cần Thơ 1 chuyến thăm anh và vườn cây nho nhỏ trên sân thượng và cũng như lời hứa của anh, anh em nào xuống dịp này tặng ae mỗi người 1 cây mang về làm quà. Dự kiến trungduart sẽ đi vào chiều tối ngày mai, là thứ 6 ngày 8-4, ae nào muốn có chiếm lợi phẩm alo mình đặt vé đi cùng luôn.
Sao ngài ấy bảo Mai có mặt tai V.tàu vậy cà?~X(~X(

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Anh Dũng cho tôi gởi lời thăm anh Hưng, rất cảm ơn.

Xuân

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Nói mà kg đi là mút tay bà mụ nghe em trai.A rất mong được tiếp đón AE. Mất ngủ luôn rồi...hic...

viengvinhkieu

Quản lý mới
Chúc mọi người gặp gỡ vui vẻ, không biết bao giờ mới được gặp lại anh Hưng và anh em.

Juniperus

Thành viên
Để thuận tiện tránh phải hỏi đường, bạn tới Tô Châu, đường Quang Trung, Phú Thứ rồi gọi anh Ba nhen;

Juniperus

Thành viên
Bật mí thêm chút, Caphê sáng nhà anh Ba tuyệt ngon, buổi sáng Cần Thơ rất chi là lãng mạn vì vậy nên tới nhà anh Ba uống mới đã; do tính cẩn thận anh Ba đã thuê một Quản gia trọn đời chăm sóc sức khỏe và gia tài của ảnh bao gồm cả cây của ảnh và bonsai.

Mỗi lần anh Ba lên sân thượng tưới cây thì mất khoảng 2~3 tiếng và ảnh không nghe được điện thoại, lúc đó gọi vào thường gặp quản gia thôi; để được chuyển máy sớm thì nên giới thiệu: "Chúng tôi bên viện chăm sóc sức khỏe vị thành niên 6x, vào công tác tại Cần Thơ hiện đang ở Tô Châu vì anh Hưng là khách hàng ruột nhờ chị tạo điều kiện giúp đỡ cho phép ảnh mang cây đến khám & bảo dưỡng định kỳ".

bonsaichuthoong

Thành viên Mua Bán
Anh dũng cho em gửi lời thăm anh hưng nhiều sức khỏe ,các ae có chuyến đi nhiều niềm vui và quan trọng là nhiều quà.

Nghe bảo :"Cần Thơ gạo trắng nước trong."...
Lòng cũng muốn đến một lần nhưng chưa
"làm được".Hy vọng có lần làm phiền Bác Ba Hưng để "giải tỏa"...cùng những bước đi "nặng trịch" hôm ở Công viên Cá Koi...Chắc rằng Bác đã "hổng còn buồn lòng" tôi từ lâu...:-bd.Chúc Bác cùng gia đình luôn vui khỏe.