Khao đi DuLong

HUNG USD

Thành viên tích cực
Sáng nay thấy non bộ Dulong trên tạp chí Việt Nam Hương sắc nè. Vụ này phải 1-2 thùng à nha.

Kihieulam

Thành viên tích cực
Thật tuyệt, thế là có công mài sắt, có ngày nên kim rồi, chúc mừng DuLong nhé!

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
đã quá sư huynh ơi!không biết bao giờ đệ với được như huynh nhỉ!ước gì mình được như anh ấy!

penjing62

Thành Viên Danh Dự
cái này làm trước khi vào TÂN PHÚ hay là sau vậy DU LONG....nếu trước thi k có gì .....còn mới làm thì......khỏi khao a ...hi.hi

DuLong

Thành viên tích cực
Sáng nay thấy non bộ Dulong trên tạp chí Việt Nam Hương sắc nè. Vụ này phải 1-2 thùng à nha.

Chời ơi chời, mấy hôm nay đang im hơi lặng tiếng mà bị bạn hiền kéo lên... Cái này bán ùi chứ còn giử lại được thì khao ngay và khao thật lớn nữa cơ hahaha
Thật tuyệt, thế là có công mài sắt, có ngày nên kim rồi, chúc mừng DuLong nhé!
Cảm ơn, cảm ơn! :D
Chúc mừng anh DL , điều này k/định những gì ...mình "thấy " ở anh trước đây.:)>-
Hên bài thôi anh ơi, "vô tình lụm được bí kíp đó anh"...
đã quá sư huynh ơi!không biết bao giờ đệ với được như huynh nhỉ!ước gì mình được như anh ấy!
Làm thấy ghê, nhiều khi tác giả đưa nhầm hình í mà...;;)
chúc mừng Du ! giờ chưa khao được thì cho nợ:!!
Hihi, có dịp nào gặp được anh thì khao...
cái này làm trước khi vào TÂN PHÚ hay là sau vậy DU LONG....nếu trước thi k có gì .....còn mới làm thì......khỏi khao a ...hi.hi
Lâu lắm rồi đó anh, đợt trên Fétival hoa Đà Lạt về em bán hồi tết rồi...
cái này sư huynh làm lâu rồi sư phụ ơi!
Bik luôn nha :>
tuổi trẻ tài cao ..ngưỡng mộ thật.chúc mừng anh
Không dám , quá khen, quá khen... Thiệt là xấu hổ quá đi đó mà...
Lâu nay vẫn khõe hả anh?
vậy à.....mừng quá......tưởng bây giờ mà vẫn như vậy thì thật...............chúc mùng
Chê khéo nà... Hmmm mai mốt vào anh chôm hết đá luôn cho biết...
Cảm ơn anh em nhiều nha!

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Nhờ hồi trước Tết, Hoanglong70 có ngồi chia sẻ với Dulong vụ này. Nay từng bước thực hiện và thành công bước đầu.

Xin được chúc mừng Em.

kedirong

Thành viên mới
Bộ này mới lên trang giữa thôi.Sau khi đi Tân Phú về thì DuLong làm mấy bộ nữa có thể lên trang bìa đó bà con.Tới đó DuLong khao lớn đó.kedirong sắp được say một bữa rồi.Ka...ka...

HUNG USD

Thành viên tích cực
Chời ơi chời, mấy hôm nay đang im hơi lặng tiếng mà bị bạn hiền kéo lên... Cái này bán ùi chứ còn giử lại được thì khao ngay và khao thật lớn nữa cơ hahaha
Còn lưu hình không bạn, up lên ngắm tí...

Bộ này mới lên trang giữa thôi.Sau khi đi Tân Phú về thì DuLong làm mấy bộ nữa có thể lên trang bìa đó bà con.Tới đó DuLong khao lớn đó.kedirong sắp được say một bữa rồi.Ka...ka...
Làm mấy bộ mới mà yếm hàng dữ ta.

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Xun chúc mừng anh Tú nghen! Tương lai gần sẽ có thêm 1 nghệ nhân trẻ nữa đây! Chúc mừng...chúc mừng!