Ký sư của bốn thầy trò đường tăng NAM tiến

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
ĐOÀN CHỤP HÌNH LƯU NIỆM CÙNG ANH LNVINH

anh VINH CÙNG 4 chân dài

tặng cây cho chân dài

Chia tay anh Vinh buổi tối anh TUẤN đua mấy ae ra ĐẦM SEN để hít thở không khí buổi tối nơi Sài Thành

Mấy cô bé chân dài và ngắn này nên cảm ơn 3B nhé. Vì cứ ham ngồi nhậu như Cần hay tụi a thì tụi có nước mà...ngồi khóc tiếng Miên nhé

NDCan

Thành viên tích cực
Mấy cô bé chân dài và ngắn này nên cảm ơn 3B nhé. Vì cứ ham ngồi nhậu như Cần hay tụi a thì tụi có nước mà...ngồi khóc tiếng Miên nhé
Đó nói thật là phải cảm ơn anh 3B nhiều hôm trên SG lại phải trông cậy vào anh 3b đó anh vì em lại kẹt nhậu.heeeeeeeeeee.........anh khỏe chứ anh ?@};-

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Sau 2 trận nhậu vẫn chưa có người nào được sờ vào Cúp Siêu Nhậu.có lẽ lại phải hẹn ae BẾN TRE đợt sau vào.
chia tay ae bến Tre đoàn chạy lên SÀI GÒN điểm đầu tiên đoàn dừng chân đó là Vườn của bigbabol
Đầu tien đập vào mắt cần là cây Duối đứng dưới mà không biết nói gì hơn

:)):)):)) Em cảm ơn mãi rồi mà .... Có ai nhận đâu chứ .

Mấy thầy trò đi chơi zui ghê:) chia quà miền nam đi em Thanh Tú ơi:))
;));));)) Có đó anh ơi ... Nhưng hết mất rùi anh ạ .he he

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Đó nói thật là phải cảm ơn anh 3B nhiều hôm trên SG lại phải trông cậy vào anh 3b đó anh vì em lại kẹt nhậu.heeeeeeeeeee.........anh khỏe chứ anh ?@};-
Không khỏe mấy. Vì nhiều chuyện xảy ra quá. Mà mỗi lần không khỏe hay không thể lv được nữa thì a lại thường xuyên vào diễn đàn mình để nhiều chuyện. Bình thường a ít lên nói dóc lắm. Hôm nào a khỏe lại tự nhiên Cần lại thấy a lù lù xuất hiện ở Hà Nội cho mà xem
==================================
Hình ảnh của nhưng chân dài được các Đai Gia đưa đi thăm quan

Bác Thái cười duyên thế mà cứ hay không chịu cười.
Còn bác Hùng sao hôm đấy nhìn "bóng" thế???

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Không khỏe mấy. Vì nhiều chuyện xảy ra quá. Mà mỗi lần không khỏe hay không thể lv được nữa thì a lại thường xuyên vào diễn đàn mình để nhiều chuyện. Bình thường a ít lên nói dóc lắm. Hôm nào a khỏe lại tự nhiên Cần lại thấy a lù lù xuất hiện ở Hà Nội cho mà xem

=))=))=)) Chú Hùng ơi là chú Hùng ....

Anh Tùng nguyên hum nào ra ới em tiếng nhé ;))

Trần Hùng

Thành viên tích cực

Hic! Bữa từ Qui Nhơn vô Sài Gòn thất lạc hành lý nên lượm đại cái áo của thèng cháu mặc cho nó hoành tá tràng đó em! Sến rện à! :-??

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
=))=))=)) Chú Hùng ơi là chú Hùng ....

Anh Tùng nguyên hum nào ra ới em tiếng nhé ;))
Nhất định rồi. A ra sẽ alo cho Cần, rồi Cần sẽ alo cho Tú và Hương nhé
Hic! Bữa từ Qui Nhơn vô Sài Gòn thất lạc hành lý nên lượm đại cái áo của thèng cháu mặc cho nó hoành tá tràng đó em! Sến rện à! :-??
Nói vậy thôi, chứ bác Hùng vẫn đẹp giai mà

Anh BẨY đang phê thuốc

Nhớ Ngoại Bẩy quá !
Éc !....tui nhớ ra bác ni roài...năm ngoái Huế of xong , buổi chiều bác ni có * theo đoàn * ghé nhà tui chơi ...sau một hồi loanh quanh luẩn quẩn ngoài vườn coai * cây của tui *...cuối cùng bác * phán * một câu ...* hàng cau đẹp quá * ...éc !...coi cây ...nhưng khen hàng cau đẹp :))....làm tui dị òm :)):)) ( chiện bây giờ mới kể )...Đúng là bác Bảy Trứ ni roài:)):))

Éc !....tui nhớ ra bác ni roài...năm ngoái Huế of xong , buổi chiều bác ni có * theo đoàn * ghé nhà tui chơi ...sau một hồi loanh quanh luẩn quẩn ngoài vườn coai * cây của tui *...cuối cùng bác * phán * một câu ...* hàng cau đẹp quá * ...éc !...coi cây ...nhưng khen hàng cau đẹp :))....làm tui dị òm :)):)) ( chiện bây giờ mới kể )...Đúng là bác Bảy Trứ ni roài:)):))
mệ nhớ mặt.mai mốt có đi đâu nhận ra còn xử lí nhen:)):))
ác thiệt.coi cây xong khen hàng cau đẹp.

soncm

Thành viên tích cực
À... Hôm anh ghé Cà Mau mà quên hỏi anh một chuyện.
Nghe anh nói thất lạc mất hết hành lý không biết trong người anh có mất thêm món nào khác nữa hay không.
em nghi lắm... lo giữ món "này" mà mất mấy món kia chứ gì. =))=))=))