hoc ve nganh nay o dau?

xnta

Thành viên mới
em muon hoi:confused::confused::confused:, co the hoc nghe nay o dau?..em rat thich nganh nay nhung k bjet tim tai lieu o dau va hoc o dau..mong cac chuyen gia ho tro gium em. em cam on:):)
THONG CAM CAI MAY TINH CO VAN DE NEN K DANH TV CO DAU DUOC CHAC PHAI DANG KJ THEM DJEN DAN TJNH HOC NUA:D:D

học trực tuyến tại đây đi bạn. miễn phí hoàn toàn:D bạn cứ vào dđ thường là bảo đảm bằng nghệ nhân thì không có chứ trồng cây chơi thì ok

hantu

Thành viên
cách tốt nhất là học tại đây có vấn đề gì không hiểu thì hỏi mọi người sẽ trả lời cho bạn.thứ hai là mua thật nhiều sách về mà tham khao thứ ba là tìm xem nơi bạn ở có nghệ nhân nào không thỉnh thoảng tới nhà họ uống nước chè...kakak

xnta

Thành viên mới
Xin ho tro kinh nghiem va chan thanh cam on!

e vua moi tham gia dien dan ma nhan dc su quan tam cua cac "tien boi" khien em tu tin nhieu lam:p:p
e o tan quang trj nhung de hoc duoc nghe thi du o dau e cung xinh toi hoc;);):p..
cac "tjen boi" chj cho e mot vaj tua sach tham khao dj...ma cac " tjen boi "cam ket giup e the thi e de ca co nghiep doi em vao dien dan nay luon.......
CHAN THANH CAM ON CAC A/CHI DA REPLY VA DINH REPLY CHO EM.....MONG NHAN DUOC SU CHI BAO THEM TU CAC BAC ANH CHJ TRONG LANG NGHE.:):):)

bạn chú ý những bài viết sau của mình hãy viết tiếng việt có dấu.như vậy mọi người mới lắng nghe và có thể giúp bạn được.những bài viết không dấu sẽ bị xóa. admin