Hình ảnh offline tại vườn Lnvinh

lnvinh

Super Moderator
Sever bị lỗi mất hết bài ngày 20/03 rồi. Anh em nào có hình vào up lại nhen.

Một số hình ảnh ghi lại được:

Nhận quà tặng Đặc biệt từ Lan Chi: Rìu đá tiền sử:

centimet

Quản lý mới
nhớ lại tháy vui quá...chỉ tiếc là em không tường thuật lại được nữa...qua cái hứng rồi!

Cung kính
Centimet

TUANKHANH

Moderator
Có ít hình post thêm cho xôm tụ
Chân dung nghệ nhân

Ngọn phải làm lại nè

Vậy coi mới được nè

treeman

Thành viên
*-:)em có ý kiến zầy,lần offline sau mọi người đóng thêm phí làm cái bản tên ghi nick và tên thật để anh em dễ nhận ra nhau,đồng thời giúp anh em chú bác dễ dàng giao lưu làm wen nhau tránh tình trạng gặp nhau làm ngơ :-S. Ban quản trị bảng tên màu khác, thành viên tích cực màu khác,gà con như em màu khác(màu vàng di :-bd ). Phát mỗi người một cái rồi giữ để đi off,em nghĩ vậy người mới như em sẽ mạnh dạng hơn. Riêng anh LNVinh thì khỏi đóng phí, được ưu tiên ( làm bảng tên cho ảnh tốn tiền mà không có tác dụng gì :)) ). Có chút idea xây dựng,thank mọi người đã đọc( Note: ai thấy hay cũng đừng khen, tặng cho cái phôi nhỏ nhỏ để đầu tư cho thế hệ trẻ là được rồi \:D/....)

lydainghia

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Hình ảnh offline tại vườn Lnvinh

*-:)em có ý kiến zầy,lần offline sau mọi người đóng thêm phí làm cái bản tên ghi nick và tên thật để anh em dễ nhận ra nhau,đồng thời giúp anh em chú bác dễ dàng giao lưu làm wen nhau tránh tình trạng gặp nhau làm ngơ :-S. Ban quản trị bảng tên màu khác, thành viên tích cực màu khác,gà con như em màu khác(màu vàng di :-bd ). Phát mỗi người một cái rồi giữ để đi off,em nghĩ vậy người mới như em sẽ mạnh dạng hơn. Riêng anh LNVinh thì khỏi đóng phí, được ưu tiên ( làm bảng tên cho ảnh tốn tiền mà không có tác dụng gì :)) ). Có chút idea xây dựng,thank mọi người đã đọc( Note: ai thấy hay cũng đừng khen, tặng cho cái phôi nhỏ nhỏ để đầu tư cho thế hệ trẻ là được rồi \:D/....)
Cái này đàn chủ đã tính nhen bạn, hiện .... vẫn còn đang tính :)

bonsaithuduc

Thành viên Mua Bán
Hình này mới đẹp nè:
Bác Vinh và "nàng thơ" ( không có nàng này thì bác Vinh hết hứng sáng tác)

Bác Vinh bận áo đẹp:

Đẹp nhất là cây này:

Vài tác phẫm lạ: