Hội của Nam Định đâu ạ?

niemvuinho

Thành viên
Chào cả nhà. Theo ý cá nhân mình nhân dịp năm mới có lẽ Hội ND ta nên tổ chức OFF đi. Có lẽ 1 vài anh chị em có nhiều thời gian và nhiệt tình nên đứng ra lập danh sách cho anh em có chỗ đăng ký. ( Trước mắt là gặp mặt còn sau có thể tăng 2 tăng 3 và X>>Z tính sao a nha) Địa điểm gặp gỡ lần đầu mình xin mao muội đăng ký mời anh em tới nhà mình : BonSai142 lê hông phong ( Minh xin tài trợ nước thuôc ạ)
Đây là ý kiến cá nhân mình. Nếu anh chị em nào có ý kiến khác chúng ta cũng đưa ra để sao cho Hôi Nam Đinh sớm thành lập, anh chị em yêu thích SVC sớm được gặp mặt giao lưu, trao đổi kinh nghiệm. @};-
Thân

quocthienbk

Thành viên mới
chào tất cả các bác ,các chú ,các anh,các anh chị em ND.quê mình ỏ GIAO THỊNH,ND.
rất vui khi đuọc làm quen vói mọi nguòi

daiphuocloi

Thành viên tích cực
Chào cả nhà. Theo ý cá nhân mình nhân dịp năm mới có lẽ Hội ND ta nên tổ chức OFF đi. Có lẽ 1 vài anh chị em có nhiều thời gian và nhiệt tình nên đứng ra lập danh sách cho anh em có chỗ đăng ký. ( Trước mắt là gặp mặt còn sau có thể tăng 2 tăng 3 và X>>Z tính sao a nha) Địa điểm gặp gỡ lần đầu mình xin mao muội đăng ký mời anh em tới nhà mình : BonSai142 lê hông phong ( Minh xin tài trợ nước thuôc ạ)
Đây là ý kiến cá nhân mình. Nếu anh chị em nào có ý kiến khác chúng ta cũng đưa ra để sao cho Hôi Nam Đinh sớm thành lập, anh chị em yêu thích SVC sớm được gặp mặt giao lưu, trao đổi kinh nghiệm. @};-
Thân
hoan hô bác và các bác , em cũng nam định ạ nhưng cũng thường xuyên vivu tít mít lên tp , hy vọng là tổ chưc giao luu được

granitequangphuc

Thành viên
ăn chơi nhậu nhẹt trưng bày cây , đăng kí 1 chân thôi , anh đại mai thứ 7 rảnh o xuống đường số 6 nam điền chơi ,trưng bày bonsai đó anh

daiphuocloi

Thành viên tích cực
ăn chơi nhậu nhẹt trưng bày cây , đăng kí 1 chân thôi , anh đại mai thứ 7 rảnh o xuống đường số 6 nam điền chơi ,trưng bày bonsai đó anh
cò vuj gì mà trưng bày vậy bác, dợt này em bận quá nhưng có khi máu vẫn đi

granitequangphuc

Thành viên
sáng mai đó anh 7h bắt đầu mở cửa cho anh em yêu thích bonsai mang cây đến trưng bày và giao liu ,một nơi đáng xem hơm cả triển lãm anh , đường số 6 nam điền đi vào sâu trong 500 m bên phải

daiphuocloi

Thành viên tích cực
hi nhà gần mà không biết, bác có thông tin nhanh thế? tổ chức tại nhà vườn nào thế? mình mang cây của mình đi được à?

granitequangphuc

Thành viên
chủ nhật tuần chước bắt đầu trưng bày , và thêm ae bọn em xuống nữa vì thế từ tuần này chở đi cứ thứ 7 và chủ nhật anh em yêu bonsai đều có thể mang cây đến trưng bày và giao liu đó anh, hồi chước em chơi trên nam định nhưng từ giờ chỉ trưng 1 tháng 1 lần trên nd thôi

Thamluong

Thành viên mới
chào cả nhà. minh Nam Định đây. mình có một cây. mình mới vào nghề nên kinh nghiệm còn non và xanh lăm. xin anh em cho ý kiến về em nó nhé. k pit gả chồng cho em nó thế nào ?

:-bd