Họp mặt đầu năm mồng 4 tết năm 2014

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
xichLo nghĩ gì?

gù gì với LanChi điều gì?

Alo đặt phòng

Có phòng Massage rồi lanChi ui

Tuấn khanh Nghe thấy kể lại cho tui đó.Hi......
==================================
Ngân và anh 2n đang nói gì nhỏ quá kg nghe ta?

Sao vui thế

Tui chưa nghe gì đâu nhé.Hi.....

chém chút cho vui thôi mừ.hehehe........

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Vài cây ĐQ tại HHX Tao Đàn

Tác phẩm đoạt giải của anh Nhỡ‎ (penjing62) tại HHX Tao Đàn năm nay

Anh NHỡ (penjing62) thuê 4 cái ông này làm phong chụp với giá 1 chai SaiGon Xanh/ 1người đó nhé.Hi.....

Và 1 bức ảnh sướng nhất tại HHX Tao Đàn là 1 gốc chụp chỉ thiên bộ tàn thiên nhiên của 1 cây cổ thụ trong Tao Đàn cao khoảng 10m

dabachong

Thành viên tích cực
Vài cây ĐQ tại HHX Tao Đàn

Tác phẩm đoạt giải của anh Nhỡ tại HHX Tao Đàn năm nay

Thuê 4 cái ông này làm phong chụp với giá 1 chai SaiGon Xanh/ 1người đó nhé.Hi.....
có dịp mời anh ghé ĐQ tăm bia nhé hôm qua mấy giờ anh mới về tới nhà vậy......???.......

minh_cao

Thành viên Danh Dự
Cám ơn Cent đã có bộ ảnh của anh em rất quý ! nhưng thật sự thi thoảng anh em mới gặp nhau nên không biết nick hết . Rất mong các bạn nào biết ghi chú nick hoặc tên giúp. Xin cám ơn .

songcodonchetcodoc

Thành viên mới
tiết thật mình ko có điều kiện để đi giao lưu cùng các chú các bác, thôi thì năm mới mình cũnh xin chúc toàn thể. các anh .các chú. các. bác trên DĐCCVN , một năm mới .AN KHANG THỊNH VƯỢNG. GIA ĐÌNH MẠNH KHỎE .VUI VẼ VÀ HẠNH PHÚCCC

CUIQUEHUONG

Thành viên mới
Năm mới mình xin kính chúc toàn thể ace cô chú bác tv dđccvn một năm mới an khang thịnh vượng và thật nhiều hạnh phúc

quangthaolg

Thành viên
Dịp xuân đầu năm anh em gặp mặt vui và thắm tình đoàn kết was xin chúc mừng năm mới DĐ MÃ ĐÁO THÀNH CÔNG

trungduart

Administrator
đông vui quá trời năm nay ăn chơi nhiều quá mất họp mặt đầu năm của anh em cây kiểng. gọi dt cho đàn chủ hổng thấy trả lời lun....hic...hic!
Cáo lỗi nha, chắc thuê bao đang nằm gần thuê bao khác nên có phần nghe chậm, rất mong thông cảm

Nhóm anh em U50

Quỳnh Dao

Moderator
Buổi họp mặt thật vui, tiếc là mình kẹt chút việc nên phải về sớm, thành thật cáo lỗi.
Hình tự sướng (mượn của duynguyenduc) chụp chung với sao nhí tương lai của làng bonsai. Con trai của Đức Duy chê chú râu nhiều nên ứ cho bế, cứ nhìn vào đôi giày chú mang rồi thắc mắc: hình như ông ấy chôm giày của mình :))

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
cái tội trốn anh em về còn tắt luôn đt nửa chứ ,em lang thang tiếp chiều hpom6 qua mới về tới nhà
Đâu có tắt đt đâu, tại xỉn quá về trạm xe ngũ như chết có hay gì nứa đâu. Xin cáo lỗi nhé bạn hiền ui

hungbonsai

Thành viên tích cực
a Quí Tài ,chị Hoàng Ni

[/COLOR][/I][/SIZE][/CENTER][/QUOTE]

hinh nay thay anh quí trẻ lên nhiều và đep trai quá

quocailen

Thành viên mới
Chào anh chị em mình là thành viên mới,đến với diễn đàn với mcj đích giao lưu và học hỏi thêm về bonsai