Hướng dẫn kích hoạt lại tài khoản

Status
Not open for further replies.

hct9galaxy

Technical Staff
Vì một số lý do, đôi khi diễn đàn không tự gửi mail kích hoạt cho các bác sau khi đã đăng ký thành công. Nếu gặp trường hợp như vậy. Em xin hướng dẫn cách để nhận lại email kích hoạt tài khoản mà không phải mất công tạo tài khoản khác hay phải liên lạc đến BQT để xin kích hoạt. Rất đơn giản, các bác chỉ cần click vào link sau:
Code:
[/URL][SIZE=4][COLOR=Red][URL="http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/register.php?do=requestemail"]Email kích hoạt[/URL][/COLOR][/SIZE]
Điền địa chỉ email mà mình đã đăng ký. Sau đó click email mã kích hoạt. Diễn đàn sẽ gửi lại mail kích hoạt khác cho các bác. Vì lý do giảm tải nên diễn đàn sử dụng dịch vụ mail gián tiếp, nên đôi khi bị trục trặc không gửi mail được, rất mong anh em thông cảm!

yeusinhvatcanh

Thành viên mới
Mình muốn tạo chủ đề mới mà khôg cách nào tạo được, làm ơn hướng dẫn cho mình nhé bạn. mình là thành viên mới

huynhanhdao1979

Thành viên Mua Bán
em quên mật khẩu truy cập nhờ anh Dũng chỉ giúp. Cám ơn anh nhiều.
Muốn updat hình ảnh lên diễn đàn thì làm sau hả anh.

hct9galaxy

Technical Staff
Quên mật khẩu thì anh vào trang này:
Code:
[URL="http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/login.php?do=lostpw"]Khôi phục mật khẩu[/URL]
Nhập địa chỉ email (cái email mà anh đã đăng ký acc lần trước) và hình ảnh xác nhận rồi click vào "đổi mật khẩu đã quên", hệ thống sẽ gửi lại mật khẩu vào email cho anh. :)

vuonxua

Thành viên
Tôi là thành viên mới xin chào cả nhà .Mong rằng dầu vui, dầu buồn mọi vòng tay đều dang rộng để xiết chặt nhau.Thân ái.

LongTD

Thành viên mới
chào các anh !
em là thành viên mới.có nhiều điều cần học hỏi về cây cảnh.mong các anh chỉ giúp.
các anh cho em hỏi cách post ảnh lên diễn đàn như thế nào?
cảm ơn nhiều

Dinh Long

Văn

Thành viên tích cực
chào các anh !
em là thành viên mới.có nhiều điều cần học hỏi về cây cảnh.mong các anh chỉ giúp.
các anh cho em hỏi cách post ảnh lên diễn đàn như thế nào?
cảm ơn nhiều

Dinh Long
Bạn cần xem kĩ hướng dẫn sử dụng diễn đàn tại chuyên mục Hỗ trợ-Góp ý-Thắc mắc.Tại chuyên mục nầy có tất cả những hướng dẫn về cách gởi bài,gởi ảnh và cách sử dụng bộ công cụ soạn thảo.
Bạn Bấm vào đây để tham khảo nhé.

Status
Not open for further replies.