Hình ảnh và nơi đăng ký tham dự offline tháng 07/2013 BR-VT

centimet

Quản lý mới
Vũvt nói: Cent chụp hình quá tệ....:)) nhìn chị Quy nhìn bên ngoài trẻ đẹp hơn nhiều...:-*
hí hí...em có choạch choạch anh Vũ vt một bức độc đáo...chắc gởi qua topic dìm hàng quá anh Vũ ới...ới...ới....:)):)):)):)):))

centimet

Quản lý mới
anh Bình ơi nhớ tới cảnh tiệc đêm , lúc anh em đang cụng li giao lưu rần rần , cen tiên sinh bạn em ra ngồi ở gốc khuất cắm đầu xuống đất ho ra ... , nhưng đâu có ra , thấy tội thiệt , nếu không có Qui chắc giờ này cen chỉ có ra dấu thôi , phải không anh
hihi....phước thầy may chủ đó anh ơi...
@};-@};-@};-

centimet

Quản lý mới
Vũvt nói: Cent chụp hình quá tệ....:)) nhìn chị Quy nhìn bên ngoài trẻ đẹp hơn nhiều...:-*
hihi...hình chưa tự nhiên anh Vũ ơi..@};-@};-@};-

thường khi làm dáng chụp ảnh một số cơ ở mặt căng không đều với tâm trạng...đều này thường thấy ở những lần gặp mặt đầu...Có dịp lên vt Cent sẻ cố gắng chụp lại tốt hơn , nhân tiện tái nạm cùng các tiên sinh...

:)):))...mưa lai rai , rít thuốc , nhìn hình...nhớ không khí và tình cảm buổi off quá xá

:^o:^o:^o

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

thường khi làm dáng chụp ảnh một số cơ ở mặt căng không đều với tâm trạng...đều này thường thấy ở những lần gặp mặt đầu...Có dịp lên vt Cent sẻ cố gắng chụp lại tốt hơn , nhân tiện tái nạm cùng các tiên sinh...

:)):))...mưa lai rai , rít thuốc , nhìn hình...nhớ không khí và tình cảm buổi off quá xá

dịch lại ý của Cent nè Vũ : nếu Vũ mời Cent ghé quán RỪNG lần nữa thì Cent sẽ chụp tốt hơn.:)):)):))@};-@};-@};-

centimet

Quản lý mới
dịch lại ý của Cent nè Vũ : nếu Vũ mời Cent ghé quán RỪNG lần nữa thì Cent sẽ chụp tốt hơn.:)):)):))@};-@};-@};-
hí hí.....bởi thế nên ai cũng công nhận anh BÌnh rất tâm lý ...anh Vũ ới ới...:)):)):)):))

@};-@};-@};-

Kim Khi Tai

Moderator
nhớ rượu hạ thổ của đại ca KIMKHITAI quá:(
Hôm bữa mới dạo đầu thôi nhe E, bữa nào xuống A cho tắm cơ mới phê E nhe, :)):)):)):))
==================================

Tâm trạng quá đi, Cent nhớ 1 chứ A đây nhớ 10 này, đang rần rần bây giờ trống trơn.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
hÍ HƠN MẮT MÌNH NỮA:))
Có thằng xấu trai hơn mình rồi hả Bắp:)):)):))
Zay khi đại ca TungNguyenNhaTrang...1 hót man của dd nhìn thấy tấm lưng nõn nà của e TT88 thì sao nhỉ

Ánh mắt rất là phiêu ak nhoa

Anh em mình cùng thân phận giống nhau mà dìm hàng nhau chi hả ku 9 vợ???

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Hai Ông Cháu về đến nhà khỏe là ok rồi,đợt offline vừa rồi tất cả ACE ở xa đã về nhà an toàn .Còn duy nhất mấy AE Nha Trang đi cùng Anh Tùng giờ này không biết đã về chưa hay còn đang lang thang ở đâu nữa?8->
Anh em rời BR-VT lên SG ở 1 đêm. Sáng hôm sau đi Sa Đéc, ở lại với a Trung Sa Đéc 1 đêm. Sáng hôm sau ghé qua Long Xuyên. Định ghé Cần Thơ và Vĩnh Long nữa nhưng có việc gấp phải quay về NT luôn.
Vẫn gan ghê vậy hả ku???:O):O):O)

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Anh em rời BR-VT lên SG ở 1 đêm. Sáng hôm sau đi Sa Đéc, ở lại với a Trung Sa Đéc 1 đêm. Sáng hôm sau ghé qua Long Xuyên. Định ghé Cần Thơ và Vĩnh Long nữa nhưng có việc gấp phải quay về NT luôn.

Vẫn gan ghê vậy hả ku???:O):O):O)
Sao anh không cho thêm thời gian cụ thể ở đâu và làm gì . Chứ chi tiết như thế đâu có đủ đâu .

locdinhky9vo

Thành viên Mua Bán
Có thằng xấu trai hơn mình rồi hả Bắp:)):)):))

Anh em mình cùng thân phận giống nhau mà dìm hàng nhau chi hả ku 9 vợ???
KAKAKA...e chỉ ghi lại những khoảng khắc đáng nhớ thui muk đại ca...lưu giữ những hình ảnh này mỗi khi mún trốn những áp lực của cuộc sống thì nhìn lại...cười 1 mình...bj h Hí rất dc mý e chú ý nhen đại ca...cũng rất có lợi khi địa mý e..mà o bi phát hiên ak...kakaka...mưa lại rơi...ngồi trong căn phòng chơi vơi ...nhớ lại BRVT mà nỗi nhớ đầy vơi...oyyoyoyoyo

jetli vn

Thành viên tích cực
KAKAKA...e chỉ ghi lại những khoảng khắc đáng nhớ thui muk đại ca...lưu giữ những hình ảnh này mỗi khi mún trốn những áp lực của cuộc sống thì nhìn lại...cười 1 mình...bj h Hí rất dc mý e chú ý nhen đại ca...cũng rất có lợi khi địa mý e..mà o bi phát hiên ak...kakaka...mưa lại rơi...ngồi trong căn phòng chơi vơi ...nhớ lại BRVT mà nỗi nhớ đầy vơi...oyyoyoyoyo
u làm thơ luôn ta... gặp mặt thì ít nói lên đây chịu 8 khiếp.