Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

Trả lời: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần

xin chân thành cảm ơn DĐCC .BTC offline LONG KHÁNH ,các nghệ nhân..... đặt biệt nghệ nhân TRẦN THẮNG ,đã truyền tải những kinh nghiệm ,xây dựng,định chuẩn về cây bonsai ,vv..v tiêu đề về cây linh sam , cho quí anh chị em nói chung ,cho thanhthiennguhanhson nói riêng những bài học bổ ích và nhân cách của người chơi cây ,yêu cây, xích lại gần nhau thêm thâm tình .!!!!!! một lần nữa xin chân thành cảm ơn!! và hẹn gặp lại trong dịp tới.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần

cố gắng đơi nhen, có rất nhiều điều bổ ích dành cho những ai yêu thích linh sam. mình nghe sướng đến nổi quên chụp hình .
Sướng như thế vẫn chưa tới đâu nha Vũ. :-$

caycanhtruongca

Thành viên tích cực

Hôm đó sao về sớm vậy. Có videoclip nha các bạn, đang biên tập lại
hôm bữa nhà có đám,tính ko đi nhưng nhớ ae quá tranh thủ ghé.bác thông cảm nhé:x

congdulich

Thành viên

xin chân thành cảm ơn DĐCC .BTC offline LONG KHÁNH ,các nghệ nhân..... đặt biệt nghệ nhân TRẦN THẮNG ,đã truyền tải những kinh nghiệm ,xây dựng,định chuẩn về cây bonsai ,vv..v tiêu đề về cây linh sam , cho quí anh chị em nói chung ,cho thanhthiennguhanhson nói riêng những bài học bổ ích và nhân cách của người chơi cây ,yêu cây, xích lại gần nhau thêm thâm tình .!!!!!! một lần nữa xin chân thành cảm ơn!! và hẹn gặp lại trong dịp tới.
= = =
Cảm ơn anh đã giúp cho anh em diễn đàn 1 MC tuyệt vời. Chúc anh luôn mạnh khỏe và công việc làm ăn ngày càng phát đạt nhé

hoangdung

Thành viên tích cực

= = =
Cảm ơn anh đã giúp cho anh em diễn đàn 1 MC tuyệt vời. Chúc anh luôn mạnh khỏe và công việc làm ăn ngày càng phát đạt nhé
TH đi off về kinh nghiệm đầy mình,bữa nào AE ĐN phải nhờ TH chỉ lại đó em.

congdulich

Thành viên

TH đi off về kinh nghiệm đầy mình,bữa nào AE ĐN phải nhờ TH chỉ lại đó em.
Anh cứ cho em 1 chân phụ trong BTC là được. Không cần nhờ gì hết, em xin tự nguyện. Cho e ở Khách sạn nhỏ chừng 3 sao hoặc hơn cũng được, hay thiên nhiên như Bà Nà thôi. Ăn uống em không cầu kỳ nhưng khoản tối thì có người tâm sự cùng là em oki cống hiến hết ga hết số ah...hehehe

Xin cảm ơn giỏ Hoa của anh em ngoài đó anh nhé

choiroichoang

Thành viên

anh quy tai oi cay nay co dc xep loai phoi khung nhu cay kia ko
do lon = nhau do

==================================
còn phôi này thì sao

caycanhtruongca

Thành viên tích cực

V cháu yêu cây hơn cả cháu chú ạ.v cháu chỉ thích cây nào có hoa,nhỏ,già,uón lượn mềm mại.cháu Xin vợ đi off để về làm cây tặng vợ nên vợ ok luôn.
hôm bữa đ sao ko gặp thắng ta?có phải thắng đi cùng em Tú từ nam định vào ko?

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự

mập Trực khỏe chưa E.rảnh vào A chơi.

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự

gia khổng huỳnh vào luôn nhé.hôm nay đang tiếp Hải Biên,Đỗ v Lô,Centimet rất vui

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

Sợ trong năm này kg kịp a Bình ơi. Vì cuối năm việc xây dựng lúc nào cũng gấp rút hết. Sợ kg đủ sức lực và tinh thần để lo cho anh em tốt được.
Anh mà không nhậu nữa thì chắc sẽ khai trương sớm hơn đó anh ... Mà noel không được thì để 14/2 cũng được đó anh^^

da khỏe rồi a .khi nao có dịp em sẽ đi .cam on anh.
Anh là anh mập ạ ???

ManhHa78

Thành viên

Hoành tráng quá. Nhìn mấy cây Linh Sam mà muốn nuốt luôn. Thảo nào anh em trong Miền Trung- Nam có Linh Sam đẹp hay bị bọn cảnh tặc quấy nhiễu.Biên được đi nhiều nơi vậy chắc cuối năm nay có vài em theo về.

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực

gia khổng huỳnh vào luôn nhé.hôm nay đang tiếp hải biên,đỗ v lô,centimet rất vui
dạ cháu đang bên huyện cẩm mỷ có việc ,, chúc chú và gia đình luôn mạnh khỏe và nhửng bài hát chữ tình đêm văn nge hehe
có ku nghĩa ra giúp 1 tay thì thành công rực rỡ rồi. Thank trước nghen ku :x
ở đâu em ko dám hứa chứ , nha trang a alo em phát chạy ra liền kakaka
hồi sáng tỉm thằng gkh mà ko thấy thế mới tức.~x(
ah ah em nho anh rồi anh mang áo tráng , ôm súng chụp hình máy gilr nằm bãi cỏ kakaka nhớ anh rồi

ngoc_dung

Moderator

Anh cứ cho em 1 chân phụ trong BTC là được. Không cần nhờ gì hết, em xin tự nguyện. Cho e ở Khách sạn nhỏ chừng 3 sao hoặc hơn cũng được, hay thiên nhiên như Bà Nà thôi. Ăn uống em không cầu kỳ nhưng khoản tối thì có người tâm sự cùng là em oki cống hiến hết ga hết số ah...hehehe

Xin cảm ơn giỏ Hoa của anh em ngoài đó anh nhé
Anh Dũng ơi đóng dấu chuẩn y đi...yêu cầu của chú Thăng đơn giản có tí xíu à.

Mất công chân gỗ cho Thăng rồi nhé, chỉ cần ông em cho anh làm cái chân tháp tùng là được nhưng ở là anh em mình cứ làm cái khách sạn nhỏ ở cạnh nhà lão Trần Hùng là ổn hehehe...

caoky

Thành viên

minh coi het 28 trang ma sao o thay video chu thang chia se cay linh sam dau vay .......vui qua