hình ảnh offline tháng 7

ditimmatkhau

Quản lý mới
nhiều cây đẹp quá, các bác up thêm video thảo luận của chương trình cho ae ở xa không có dịp tham gia, xin cảm ơn!

satruky

Thành viên tích cực
Cám ơn Quang nha. Cây thì thích thật nhưng để có bao nhiêu cây to như thế này chắc phải xử lý cả chục ha rừng thiên nhiên.

lequang1983

Thành viên
Cám ơn Quang nha. Cây thì thích thật nhưng để có bao nhiêu cây to như thế này chắc phải xử lý cả chục ha rừng thiên nhiên.[/QUOTE
nghe chú hòa nói là chú phải ăn ở đó mấy ngày chờ cây về là mua liền đó.
10 cây mà có một cây đẹp, củng phải mua hết 10 cây mới bán, chú mua 1 cây đẹp không bán.

satruky

Thành viên tích cực
Cám ơn Quang nha. Cây thì thích thật nhưng để có bao nhiêu cây to như thế này chắc phải xử lý cả chục ha rừng thiên nhiên.[/QUOTE
nghe chú hòa nói là chú phải ăn ở đó mấy ngày chờ cây về là mua liền đó.
10 cây mà có một cây đẹp, củng phải mua hết 10 cây mới bán, chú mua 1 cây đẹp không bán.
Vậy thì khủng khiếp quá.

lequang1983

Thành viên
[/QUOTE]

từ trái qua, ông chủ siêu thị tổng hợp vinhson1204, ông chủ của ngôi nhà mơ ước thaitu005 và chú thắng đổ.

hien79

Thành viên tích cực
nhiều cây đẹp wa nhưng thích cây mai già nua wa ah.ươ1c gì mình cũng có cây như thế

snake

Thành viên tích cực
Đúng là vựa Linh sam, toàn hàng khủng & lũa đẹp. Cảm ơn bạn đã chia sẻ.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

Anh Tư Hòa chủ vườn là người thứ 3 từ trái sang.

ảnh chụp lúc ACE chưa đến đông đủ.

thaitu005

Thành viên tích cực
cây đẹp không hà. mình lên hình cũng đẹp trai lắm chứ bộ. hihihihiiiiiiii người chụp hình đẹp hơn.

VĨNH KHÁNH

Thành viên tích cực
Phải chi mấy bạn tới đấy thì mới thấy đc số lượng Linh Sam ở vườn này và mức độ khủng của nó . Hôm nay đúng là đc mở rộng tầm nhìn