Hình ảnh offline tháng 11- Nghệ nhân trẻ

vincentvo1975

Thành viên tích cực
nhìn củng sơm tụ quá há. chắc mai mốt anh có về sẻ tổ chứ́c một cuộc thi tạo tác cây VNT nằm dưới đất luôn . cho anh em tha hồ mà phá cái vườn VNT cuả anh. cho anh em vưà tập sự vưà rút kinh nghiệm ai làm đẹp thì được tặng cây mang về ai làm xấu côi như cây đó bỏ cành lấy cốt củng được.

e-bonsai

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Hình ảnh offline tháng 11- Nghệ nhân trẻ

nhìn củng sơm tụ quá há. chắc mai mốt anh có về sẻ tổ chứ́c một cuộc thi tạo tác cây VNT nằm dưới đất luôn . cho anh em tha hồ mà phá cái vườn VNT cuả anh. cho anh em vưà tập sự vưà rút kinh nghiệm ai làm đẹp thì được tặng cây mang về ai làm xấu côi như cây đó bỏ cành lấy cốt củng được.
từ bây giò em sẽ luyện tay nghề chờ anh tổ chức rinh cây về, ý tưởng anh hay quá =D>

trungduart

Administrator
Và sau cùng sẽ gửi lên những tác phẩm anh em diễn đàn sẽ bình chọn 3 tác phẩm đẹp nhất.

Hay quá !thích quá ...nếu ở gần tui cũng xin tham gia "bẻ cây"...một sân chơi rất lành mạnh và ...kinh tế
Đây là toàn bộ hình ảnh các anh em nghệ nhân trẻ nòng cốt tại dd, đang tập kết và chuẩn bị cho 1 kế hoạch thiết kế các mẫu cây bonsai đẹp.

1. Tổng quan khu vườn nhỏ của thành viên tamchieu- cũng là gia chủ trong buổi off hôm nay.

2. Những cây Phôi chuẩn bị trong quá trình thao tác.

3. Dụng cụ chế tác của anh nguyen trung tuyến.

ngoquyetna

Thành viên
thật tuyệt vời đó anh à.
tác phẩn hoàn thiện nhìn đẹp thế,cảm ơn anh đã chia sẻ album này.

lydainghia

Thành viên tích cực
đàn chủ kiệm lời quá nhen. bình luận vài câu với ảnh hay chí ít giới thiệu tên để anh em không có điều kiện dự biết được mặt

Quí Tài

Quản Lý Viên
Quá trẻ luôn, nhận không ra ..., thế mới biết lợi ích tinh thần của cây cảnh mang lại.[/QUOTE]

Hic, hôm nay phá cây miển phí nên trẻ bất ngờ vậy đó anh. Bình thường già lắm ! :-*
Tks

Quí Tài

Quản Lý Viên
đàn chủ kiệm lời quá nhen. bình luận vài câu với ảnh hay chí ít giới thiệu tên để anh em không có điều kiện dự biết được mặt
Phải chi có cụ Lý đi hôm nay chắc có lời bình vui lắm. Tiếc là hôm nay có việc bận ( tới trễ về sớm )nên mình không làm phóng sự được ...