Hình ảnh offline tháng 10 - những khoảnh khắc yêu thương

Quỳnh Dao

Moderator
Chia xẻ thêm chút hình ảnh về cách nuôi cây của vườn theo phương pháp cắt giật, chủng loại Tùng Lan hán

Quỳnh Dao

Moderator
Loạt hình ảnh đến đây chấm dứt, gửi các bạn tấm ảnh tặng nón tình nghĩa của thành viên DD, một hình ảnh đầy ắp sự chia xẻ yêu thương. Xin hết và xin chào tạm biệt, hẹn các bạn lần off sau. Chúc mọi người 1 tuần lễ mới bình an, hạnh phúc và thành công.

bạn Linh Đồng Xoài ( linhz50)
đã không tham gia được và có gởi tặng anh em mỗi người 1 món quà nhỏ.đó là mỗi người 1 cái nón để che nắng,mưa trong lúc làm cây.thay mặt các tv tham gia 1 lần nữa cảm ơn bạn Linh nhiều:D
hi vọng dịp sau sẽ giao lưu với bạn sau.

khat_lp

Thành viên tích cực
Trả lời: OFFLINE tháng 10

+ YouTube Video

tranhuybinh

Thành viên tích cực
Khổ thân con mực quá, cả nhà nhìn nó với ánh mắt thèm thuồng. Không biết số phận nó thế nào nữa.

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Tôi là hung78, rất vui được làm quen cùng các bạn O:)
Ku ni sướng kinh! Đi đúng dịp offline. Mau về mà mời anh uống cà phê nhé!
Cảm ơn anh em chia sẻ! Vườn cây thật là lớn, nhiều cây khủng, đẹp. Những cây tùng La Hán rất già. Anh em thật vui vẻ!

hung78

Quản lý
Ku ni sướng kinh! Đi đúng dịp offline. Mau về mà mời anh uống cà phê nhé!
Cảm ơn anh em chia sẻ! Vườn cây thật là lớn, nhiều cây khủng, đẹp. Những cây tùng La Hán rất già. Anh em thật vui vẻ!
cuối tuần e về e alo.sin phép vợ chước đi nhé=))

thaitu005

Thành viên tích cực
Minh Châu đắm đuối với cây MCT:
[/QUOTE]

Nhìn mặt có ý đồ gì đây? gã này kinh lắm.:O):O)
==================================
Anh Chẩm chia sẻ cách làm lại cây từ những cây thành phẩm bị lỗi
Người mặc áo hồng là thaitu:

Lần sau nhớ lấy máy của mình chụp cho đẹp tí nhen. nhớ là hồi ấy đẹp zai lắm mà.

dungvan

Moderator
Chia xẻ thêm chút hình ảnh về cách nuôi cây của vườn theo phương pháp cắt giật, chủng loại Tùng Lan hán

Cảm ơn các bác đã chia sẻ.
Các bác cho em hỏi chất trồng của những cây này như thế nào ạ? trông hay quá.
Cảm ơn các bác!