Hình ảnh mới nhất off tháng 9

trongnd88

Thành viên
Khoe với các bác mấy cây mua trong đợt off vừa rồi:

Còn cây này bác Thái Tú sửa cho, cám ơn bác Thái Tú:

Nhân dịp này xin cám ơn tất cả các đã tận tình chỉ bảo, trong đợt đi này tôi học được rất nhiều điều về bonsai, đặc biệt xin cám ơn vợ chồng bác Lô đã nhiệt tình đón tiếp.
Mấy cây này nhỏ mà võ cũng cao phết nhỉ.hihi

Mai Vàng

Thành viên
híc híc các anh đi vui quá mà không tham gia được...

anh Lô ơi đợt sau tổ chức kiểu off này thông báo trước 1 tháng nha anh, chứ những chuyến đi như thế này mà không đi được thì tiếc lắm... mà mấy bác chủ vườn em nhìn quen lắm, có phải mấy bác mấy anh ở Vĩnh Hòa không anh?

dovanlo

Thành viên Danh Dự
híc híc các anh đi vui quá mà không tham gia được...

anh Lô ơi đợt sau tổ chức kiểu off này thông báo trước 1 tháng nha anh, chứ những chuyến đi như thế này mà không đi được thì tiếc lắm... mà mấy bác chủ vườn em nhìn quen lắm, có phải mấy bác mấy anh ở Vĩnh Hòa không anh?
Đợt off này thực chất là chửa cháy cho tháng 9 nên thời gian thông báo hơi cận. Thông báo off tháng 10 tại vườn anh Chẩm nhen nhóm mai thì off mai nhóm bonsai thì off bonsai ai thích nhậu thì gặp riêng dovanlo
Chỉ ghé sân anh Tần thôi nhen Thái không đủ thời gian vô vườn phôi của Tần và vườn mấy anh khác

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Hình ảnh mới nhất off tháng 9

[/QUOTE]

tấm hình này nhìn thấy ai củng hớn hở chắc là vì thu được nhiều chiến lợi phẩm, chỉ có mình anh Lo là buồn hiu vậy anh?

bộ anh Lo bị mọi người chiếm hết đồ tốt hay sao mà buồn thế anh

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Trả lời: Re: Trả lời: Hình ảnh mới nhất off tháng 9

tấm hình này nhìn thấy ai củng hớn hở chắc là vì thu được nhiều chiến lợi phẩm, chỉ có mình anh Lo là buồn hiu vậy anh?

bộ anh Lo bị mọi người chiếm hết đồ tốt hay sao mà buồn thế anh
Anh đâu có buồn đâu Vinh, do anhmytg chụp hình nhắm lâu quá anh cười tạo dáng mỏi miệng mà hắn ta chưa chụp tới chừng hắn chụp là anh đã nổi quạo

lecongkha441

Thành viên tích cực
giàn cần thăng thả xổng khủng quá có bác nào bít nó được trồng bao nhiêu năm thì to chà bá như vậy?