Hình ảnh anh em thành viên DDCCVN Phú Yên gặp mặt cuối năm, mừng xuân 2014

nguyen tran

Thành viên tích cực
Hình ảnh anh em thành viên DDCCVN Phú Yên gặp mặt cuối năm, mừng xuân 2014

Buổi gặp mặt cuối năm thường niên của anh em thành viên DDCCVN Phú Yên năm nay được tổ chức sớm hơn mọi năm một chút để 1 số anh em còn chuẩn bị cho HHX cuối năm :).
Thành viên Cường_Phu yen đến địa điểm họp mặt từ khá sớm, tranh thủ tạo dáng

Nhiều anh em ở xa cũng đến địa điểm gặp mặt. Buổi khai mạc diễn ra nhẹ nhàng bằng 1 chầu cà phê sáng, trong cái se lạnh của những ngày cuối năm.

nguyen tran

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh anh em thành viên DDCCVN Phú Yên gặp mặt cuối năm, mừng xuân 2014

Cường_Phú Yên đang hào hứng chia sẽ kỹ thuật :" đào sam núi to bằng bắp chân" :D

Và cây sam núi quái mới đào

BÌNH CHỌN 1 SỐ GƯƠNG MẶT TIÊU BIỂU TRONG NĂM:

Hội trưởng LyDuong_Phu yen

Hotboy Cường_Phu yen​

nguyen tran

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh anh em thành viên DDCCVN Phú Yên gặp mặt cuối năm, mừng xuân 2014

Tiết mục đi tham quan vườn cây thành viên. Đây là vườn của thành viên NGUYEN DUC HOI, 1 vườn cây rất khủng khiếp nếu tính về số lượng linh sam và sam núi.
Chân dung ông chủ vườn

Một vài góc nhỏ của khu vườn

nguyen tran

Thành viên tích cực

Sau tiết mục giao lưu là tiết mục giao ly :D

Nhận quà

VÀ CUỐI CÙNG LÀ ....PHÊ :D

XIN CẢM ƠN TẤT CẢ ANH EM THÀNH VIÊN DDCCVN PHÚ YÊN ĐÃ NHIỆT TÌNH THAM GIA BUỔI GẶP GỠ CUỐI NĂM NÀY. MONG HỘI PHÚ YÊN SẼ NGÀY CÀNG LỚN MẠNH VÀ THẮM TÌNH ĐOÀN KẾT.

thang_khung

Thành viên tích cực

còn chần chờ gì nữa lehidu. phải quyết đoán lên mới đưa được e nó về nhà nhé.

camap_80

Thành viên tích cực

thế Nguyen Tran là người nào vậy?
mọi người tụ tập đông vui thiệt

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới

còn chần chờ gì nữa lehidu. phải quyết đoán lên mới đưa được e nó về nhà nhé.
Hôm nay mới biết mặt Thang - Khung đấy. cũng đẹp zai lém nhưng mặt hơi bị mụn nhé, đi hút mụn massage mặt đê.Hi...

Cám ơn Nguyen tran đả chia sẻ nhé

dinhhunganh

Thành viên tích cực

Đông vui ghê, nhìn vườn Nguyễn Đức Hội thấy mấy cây linh sam khiếp thật, thanks nguyentran đã chia sẻ, chúc AE luôn thành công với đam mê.

trinhvanphung

Thành viên tích cực

Nguyên Trần là anh đang mặc áo len đứng sát bên cô gái này đó a Cá ui!

Cao-sang

Thành viên tích cực

Hôm nay mới biết mặt Thang - Khung đấy. cũng đẹp zai lém nhưng mặt hơi bị mụn nhé, đi hút mụn massage mặt đê.Hi...

Cùng ý kiến với bác Hồng nhé . =))

NGVTHUAN

Moderator
Re: Hình ảnh anh em thành viên DDCCVN Phú Yên gặp mặt cuối năm, mừng xuân 2014

Thấy ACE Phú Yên hợp mặt đầu xuân vui vẻ và sum tụ quá.Chúc ACE Phú Yên năm mới thật nhiều sức khỏe và thành công.

Kết cái nụ cừ có chiếc răng khểnh của hotboy này rùi nha 8-X8-X

nguyen tran

Thành viên tích cực

thế Nguyen Tran là người nào vậy?
mọi người tụ tập đông vui thiệt
Mình mặc áo len cộc tay ngồi gần chú Lýduong_phu yen đó bạn Cá :D

==================================
Thấy ACE Phú Yên hợp mặt đầu xuân vui vẻ và sum tụ quá.Chúc ACE Phú Yên năm mới thật nhiều sức khỏe và thành công.
Cảm ơn Thuận nhé :)!

thang_khung

Thành viên tích cực

Hotboy Cường_Phu yen​

[/QUOTE]

hehehe..................nhìn đểu dễ sợ......................:)|:)|:)|

Cùng ý kiến với bác Hồng nhé . =))
thanks 2 ông anh nhé nhưng ở đây ứ có dịch vụ đó chứ có cũng thử xem cho biết

leminhtoanku

Thành viên tích cực

hehehe..................nhìn đểu dễ sợ......................:)|:)|:)|

thanks 2 ông anh nhé nhưng ở đây ứ có dịch vụ đó chứ có cũng thử xem cho biết[/QUOTE]
nhìn điểu thật đó :D:D:D

trinhvanphung

Thành viên tích cực

có chứ sao ko? tại ông k biết đó thôi,hehe!

hqvuhototbung

Thành Viên Danh Dự

Ngắm sơ cây thế này đã thấy các bạn Phú Yên vốn có
một tiềm lực khủng khiếp.
Mà hình như các bạn Phú yên không thích khoe hay sao ấy.
Vừa Phú lại vừa Yên ắng thì đáng nể nghe.
Chúc mừng .

thang_khung

Thành viên tích cực

Ngắm sơ cây thế này đã thấy các bạn Phú Yên vốn có
một tiềm lực khủng khiếp.
Mà hình như các bạn Phú yên không thích khoe hay sao ấy.
Vừa Phú lại vừa Yên ắng thì đáng nể nghe.
Chúc mừng .
Các cụ ngày xưa lúc đặt tên Tỉnh hình như cũng có ý đó nhưng mã biển số xe lại lấy 78(thất_bát) nên mãi chẳng khá hơn chút nào chú ạ.
xét về bonsai thì được thiên nhiên ưu đãi nhiều: phôi nhiều,tương đối đẹp,đa chủng loại....Có thể nói hiện tại số lượng cây ở Phú Yên còn rất nhiều,tiềm lực thì có nhưng năng lực bị hạn chế nên không dám khoe đó chú.
thanks chú đã xem và động viên.