hình ảnh anh em nghệ an gặp mặt lần 2......!!

Ngọa Bì

Thành viên
các anh op lai vui quá, sao em ko thấy ảnh Sieuli nhỉ :|
Em tự sướng phát nhé các bác :D

Mẹ của dinhtai tham gia 1 tiết mục văn nghệ. Bác vốn là văn công trên chiến trường. Bác hát hay, ngâm thơ hết ý.
Siêuli bận cầm máy chụp nên có ít ảnh trong hình bạn ạ. Sieuli người mặc áo hồng bên trong bên ngoài khoác áo kiểu gile đó bạn.
Bác Hungthanhhoa không chụp cho em tấm nào cả ...:(:)(:)(:)((

Hoang art

Thành viên
Hic.

Anh biết chi mà thuật =))
em xin tường thuật trực tiếp ạ , khởi đầu chương trình ở biển diễn châu là vừa ngồi vào chỗ em ko thấy long đại ca đâu cả , rồi tiếp theo là thangdalan cũng mất hút theo , sau đó được sự chỉ đạo của a hung78 đưa đường dẫn lối em đi tìm hai bác kia , mãi sau mới thấy ..... =))=))=))

Ngọa Bì

Thành viên
em coi được mỗi một video thôi anh ơi( lão thịnh hát đó)
hôm qua cùng lão Thịnh vào thăm anh em khu vực vinh , cửa lò vui lắm anh ạ !
được thưởng thức món cháo ngao điểm tâm khuya tại nhà " khat_lp ". sáng ra được bác Nhâm mời món súp cháo lươn ngon ơi là ngon ! :-bd

Ngọa Bì

Thành viên
được tin ghé cửa lò ...bác ý rất hào hứng !

cảm ơn Phúc , anh mây , duy và những người bạn chân tình, cởi mở ...!

laothinh

Moderator
Anh Mây thông cảm vì trước lúc ra về không ghé nhà thăm anh được, hẹn anh và gia đình trong một dịp khác nhé, chúc anh sức khỏe, thank.

Ngọa Bì

Thành viên
biển cửa lò lung linh ánh đèn ...với món trà đá chém gió + điểm tâm cháo ngao thật đáng nhớ :-bd

sáng hôm sau ghé nhà Duy " duynhat " khu vườn khá ấn tượng, với tác phẩm sanh bonsai ...

..............tạm thời chia tay " lao thinh " với lời hẹn gặp nhau tại Huế 1 ngày không xa ! :x

==================================
Anh Mây thông cảm vì trước lúc ra về không ghé nhà thăm anh được, hẹn anh và gia đình trong một dịp khác nhé, chúc anh sức khỏe, thank.

anh Mây trông thiệt dễ thương :x.!

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
em xin tường thuật trực tiếp ạ , khởi đầu chương trình ở biển diễn châu là vừa ngồi vào chỗ em ko thấy long đại ca đâu cả , rồi tiếp theo là thangdalan cũng mất hút theo , sau đó được sự chỉ đạo của a hung78 đưa đường dẫn lối em đi tìm hai bác kia , mãi sau mới thấy ..... =))=))=))
Rồi thấy 2 gã đó ở đâu??? Hồi hộp quá đi ;;) =))
hôm qua cùng lão Thịnh vào thăm anh em khu vực vinh , cửa lò vui lắm anh ạ !
được thưởng thức món cháo ngao điểm tâm khuya tại nhà " khat_lp ". sáng ra được bác Nhâm mời món súp cháo lươn ngon ơi là ngon ! :-bd
laothinh cũng rong chơi quá nhỉ! Ăn cháo ngao xong lại phải ăn cháo lươn hả trời??? Anh em Nghệ An thật hiếu khách. Cháo ngao có ngon không laothinh ơi??? >:)

Ngọa Bì

Thành viên
Rồi thấy 2 gã đó ở đâu??? Hồi hộp quá đi ;;) =))

laothinh cũng rong chơi quá nhỉ! Ăn cháo ngao xong lại phải ăn cháo lươn hả trời??? Anh em Nghệ An thật hiếu khách. Cháo ngao có ngon không laothinh ơi??? >:)
lần này " Lão Thịnh " nhảy xuống sông đà cũng chưa hết oan ức mất anh Hùng ơi :)):))

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Đang xem: 3 (3 thành viên và 0 khách)
‎hungthanhhoa, ‎tuanbao, ‎laothinh
Haiza..... Coi cho kĩ nha laothinh :))

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
........ bác Thiển " bonsai cauthong " với tình khúc tiền chiến ....:x

......" lao thinh " không chịu lép vế giới thiệu về dọng ca xứ huế ....:-bd

==================================
chụp hình lưu niệm trước lúc đoàn xuất phát hướng về nhà sieuli....

chân thành cảm ơn và hẹn gặp lại trong đợt offline tới ....:x:x:x
laothinh nhà mình hat bài chi rứa , zui quá trời zui luôn ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,\m/

laothinh

Moderator
Re: Trả lời: hình ảnh anh em nghệ an gặp mặt lần 2......!!

Bác không thấy em ghi là : " rong chơi miền tự tại" đấy nhỉ.

Dạ cháo ngao ăn không bao giờ..ngán anh Hùng ạ, đợt này laothinh rất vui vì được cụng ly hết mình với anh em, lâu rồi mới uống rịu nhiều như đợt này. Cảm ơn các anh nhiều lắm, hẹn một ngày không xa nhé.

phan van binh

Quản lý mới
thấy những gương mặt thân quên của anh em thanh hóa đến đông đủ, thật tiết quá không tham gia cùng laothinh được